VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

oh vui vừa đk gọi đặc cách phỏng vấn vòng 1 chờ phỏng vấn vòng 2. háo hức rồi đây

Vừa đi p.v về. Nhận định chung là mọi người thân thiện. Mình được p.v theo CV. Viết gì thì họ p.v đấy. Mình trả lời thì họ sẽ bám vào đó phỏng vấn tiếp, nên hãy nói những gì mình biết chắc ấy. Học qua về các sản phẩm của Ngân hàng nữa.

Mới xong ca 1 ợ,
Cảm nhận về 3 phần của iem như sau:
nghiêp vu: thư thả làm, sai cũng ko biết vì sao sai nữa vì đáp án rất thông minh =)) nhìn câu này cungz đúng mà câu kia cung ok.
Anh văn: Nhẹ nhàng, mấy bạn cứ yên tâm phần này, toeic tầm 500 là ok
Iq: Cha mẹ ơi, thú tính =)) mình iq nông dân mà mấy bác cứ tưởng mình là thạc sĩ hả trời =)).
Chúc mấy bạn ca sau thi tốt nhá

Mới xong ca 1 ợ,
nghiêp vu: thư thả làm, sai cũng ko biết vì sao sai nữa vì đáp án rất thông minh =)) nhìn câu này cungz đúng mà câu kia cung ok.
Iq: Cha mẹ ơi, thú tính =)) mình iq nông dân mà mấy bác cứ tưởng mình là thạc sĩ hả trời =)).
bạn ơi, Tất cả đều trắc nghiệm hả bạn? Hiu hiu lo quá :'( thấy iq bảo khó nhằn lắm.

Mới xong ca 1 ợ,
C ơi, nghiệp vụ tiếng Anh hay Việt thế hả c? mà các phần đều trắc nghiệm hết à?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,656
Thành viên mới nhất
jiangnantiyu111
Back
Bên trên