VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng bổ sung 61 cán bộ Chi nhánh [21.01.2013] (Update)

mình gọi hội sở thì chị ấy bảo có 3,4 bạn dc chuyển qua CN4. Không biết có bạn nào dc CN4 gọi chưa, lên tiếng cho bà con biết với

bạn gọi trụ sở chính số nào vậy? mình cũng ở chi nhánh Khánh Hoà cũng gọi chi nhánh KH mà bảo chưa có thông tin. Haiz. chắc r r nên chẳng thấy tin tức j, hi

Thứ tư này lên CN 4 phòng vấn tiếp nè bà kon ơi. Hix. có ai đi chung với mình ko, lên tiếng với

Mình bị điều chuyển về tỉnh. Sáng nay cũng gặp giám đốc rồi, tuần sau bắt đầu làm vì còn việc cũ bàn giao, chiều nay mình qua trường đi bảo lưu cao học. Nhưng bên trường không cho bảo lưu, vì bảo chưa đủ 1 kỳ. Theo mọi người mình phải làm thế nào bây giờ, chả lẽ lại bỏ cao học luôn ah. Hic, bao nhiêu công sức.

Lịch học Cao học của bạn thế nào? Học thứ 7, chủ nhật hay cả tuần. Nếu học thứ 7 và chủ nhật thì bạn nên xin phép ý kiến giám đốc chi nhánh nơi bạn đến.

Mình bị điều chuyển về tỉnh. Sáng nay cũng gặp giám đốc rồi, tuần sau bắt đầu làm vì còn việc cũ bàn giao, chiều nay mình qua trường đi bảo lưu cao học. Nhưng bên trường không cho bảo lưu, vì bảo chưa đủ 1 kỳ. Theo mọi người mình phải làm thế nào bây giờ, chả lẽ lại bỏ cao học luôn ah. Hic, bao nhiêu công sức.

bạn ơi, gặp giám đốc là báo tuần sau đi làm rùi hả, bạn CN nào vậy, mình cũng bị chuyển CN nên ko biết sao nữa

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên