VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng bổ sung 61 cán bộ Chi nhánh [21.01.2013] (Update)

sốt ruốt quá. các bác CN TP Hà Nội ai được thông báo hay có tin tức j thì share mọi ng nhá:)

Sao Vietinbank không up danh sách có khả năng trúng tuyển lên web cho rồi, khỏi phải mắc công ngồi trong ngóng, đoán già đoán non như thế lầy chứ. haizz

Thông tin chính thức nhé. Hộ sở đã có danh sách đầy đủ các ứng viên trúng tuyển và đã gửi cho chi nhánh lúc 3h chiều hôm qua. Trong vòng ngày nay hoặc mai các chi nhánh sẽ thông báo cho mọi người qua email.

Thông tin chính thức nhé. Hộ sở đã có danh sách đầy đủ các ứng viên trúng tuyển và đã gửi cho chi nhánh lúc 3h chiều hôm qua. Trong vòng ngày nay hoặc mai các chi nhánh sẽ thông báo cho mọi người qua email.

vậy là gửi kết quả qua mail chứ hok phải gọi dt hả bạn, biết để khỏi phải ôm điện thoại bên mình,hehe

Kết quả có hết rồi mà, tất cả các chi nhánh đợt vừa rồi, tại mọi người gọi lên hỏi nhiều quá nên các chị trên Hội sở trả lời là chưa có thôi. Mọi người phải đợi cho chi nhánh process chứ có phải muốn thông báo ngay là được đâu :(

hix. mình thi QHKH chi nhánh TP. Hà Nội, sáng có 1 chị gọi điện bảo qua chi nhánh SÓc Sơn làm vì ko đủ tiêu chuẩn vào chi nhánh HN. có ai giống mình ko

Theo thông tin từ một nguồn đáng tin cậy thì trong chiều nay các bạn trúng tuyển sẽ có email thông báo. Điều đó có nghĩa là chiều nay bạn nào không nhận được email là fail 99% đóa.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên