VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng bổ sung 61 cán bộ Chi nhánh [21.01.2013] (Update)

Mình nộp ở chi nhánh 10-TP.HCM. Hôm bữa có hỏi thử anh người quen(giám đốc chi nhánh Quận 11) anh ấy trả lời: "à!2 tháng nữa mới thi cơ mà". Chả hiểu???

Tất cả các bạn đã nộp hồ sơ chắc chắn sẽ thi. Còn thời gian thi cụ thể sẽ được thông báo sau. Các bạn hãy tranh thủ thời gian ôn luyện đi. VietinBank là 1 ngân hàng lớn nên ko có chuyện chơi bời sau Tết đâu. Làm việc ra trò đấy. Cố gắng nhé các bạn.

- - - Updated - - -

Mình nộp ở chi nhánh 10-TP.HCM. Hôm bữa có hỏi thử anh người quen(giám đốc chi nhánh Quận 11) anh ấy trả lời: "à!2 tháng nữa mới thi cơ mà". Chả hiểu???

2 tháng nữa là thi nghiệp vụ của cán bộ VietinBank nhé bạn. Chứ không phải là thi tuyển đầu vào. Yên tâm ôn thi nhé bạn!

Lưu ý là trong thời điểm "nhạy cảm" thế này có thể sẽ có những tin đồn kiểu "mình có mail rồi, tuần sau thi nhé" hay thi xong thì "mình có người quen tên ABC làm ở chi nhánh XYZ, coi jum điểm thì biết là blah blah...", gây hoang mang quần chúng. Quần chúng nhân dân cứ bình tĩnh ôn tập, nếu có thông báo thì sẽ có trên website NH thôi. Còn nếu có thông báo trên web rồi mà mình vẫn "bặt vô âm tín" thì lúc ấy hẵng lên đây hát bài "chia tay em, chia tay Vietin" nhé.
Xin lỗi, mình nói ở đây là chỉ nói chung thế thôi, còn bạn nào mà có "thông tin mật" thật sự thì cứ share để mọi người tham khảo, còn nếu ko thì...im im giữ đấy, để xem có ai xạo thì biết liền. Ví dụ, bạn biết chính xác lịch thi là ngày 31/3 chẳng hạn (ví dụ nhé) mà có người lại bảo "mình có mail rồi, 20/3 thi tập trung nhé" thì lúc ấy bạn có dịp cười thầm trong bụng nhé (còn nếu có lòng thì nhảy lên 4rum phản bác liền, để mọi người có dc thông tin cho chính xác ^^

thank anh :D
Tất cả các bạn đã nộp hồ sơ chắc chắn sẽ thi. Còn thời gian thi cụ thể sẽ được thông báo sau. Các bạn hãy tranh thủ thời gian ôn luyện đi. VietinBank là 1 ngân hàng lớn nên ko có chuyện chơi bời sau Tết đâu. Làm việc ra trò đấy. Cố gắng nhé các bạn.

Uh...Chiều nay mình cũng nhận đc điện thoại của một chị với nội dung như trên

chắc mấy bạn trên bị lừa nhiều nên không tin
đây là số điện thoại của chị gọi cho mình từ Vietinbank KCN Tiên Sơn
bạn nào không tin có thể gọi lại hỏi cho chắc
02413714188
mình nói vậy để các bạn kịp ôn chứ chả được gì cả
thân

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận