VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng bổ sung 61 cán bộ Chi nhánh [21.01.2013] (Update)

Hnay nộp cũng đông vui ra phết, mình chưa kịp hỏi j, nộp phát về luôn.
Vietin ác như con tê giác, chưa thi thố gì đã thu của ngta 100K;))
Hôm đi thi viết lại đông như trẩy hội rồi. Mong là đc thi vào Chủ nhật chứ k cứ trốn ra ngoài thế này ngại chết;))

Xem số thứ tự ở đâu thế mấy bạn, mình cũng nộp ở Hà Nội n k thấy stt chỗ nào

STT lúc chị ấy ghi vào quyển sổ ấy :))
Thế này thì tỉ lệ chọi cao phải biết :D

Update thông tin: Bạn nào tốt nghiệp chuyên ngành Kế toán - Kiểm toán mà nộp QHKH thì hình như ko được nhận hồ sơ nha

hic, hum nay mình đi nộp lại quên mất dán ảnh vào thông tin ứng viên rùi, ko bít có sao ko nhỉ????? :(( không bít có ai biết ko, khéo lại ko đc đi thi thì sao nhỉ :9

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
hic, hum nay mình đi nộp lại quên mất dán ảnh vào thông tin ứng viên rùi, ko bít có sao ko nhỉ????? :(( không bít có ai biết ko, khéo lại ko đc đi thi thì sao nhỉ :9

t nghĩ là không sao đâu bạn. Hầu như ai nộp phí là đều cho đi thi hết mà. Yên tâm^^

Chị họ mình làm kế toán ở Vietinbank. Mình nhờ chị mình nộp hs giúp. Cả tỉnh mình có 4 chỉ tiêu mà chị ấy nói đã full cả 4 chỗ cho con cháu quan chức. Không còn hy vọng nữa rồi :(

Híc yêu VietinBank quá mà chi nhánh tỉnh mình chưa có nhu cầu tuyển dụng. Khát khao trở thành cán bộ VietinBank

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back
Bên trên