[HOT] Vietinbank tuyển dụng 813 chỉ tiêu cho nhiều vị trí (QHKH, GDV, Kho quỹ, CNTT...) tại các chi

Vừa đi thi về, phải nói là vietinbank xứng đáng là một trong những ngân hàng hàng đầu, làm ăn rất chuyên nghiệp. Ngay từ việc gọi thí sinh đi thi, gửi mail, đăng tải thông tin rất rộng rãi chứ không như một số ngân hàng đăng tin chẳng ai biết, bắt người khác phải check web liên tục. Vào phòng thi tổ chức cả một hội tường to cho ứng viên ngồi chờ, biển hiệu băng rôn rõ ràng như thi đại học :D. mỗi người một con laptop ibm, làm một lượt, không nhốn nháo ra vào như bên sacombank mình đi thi. bàn ghế sạch đẹp, trải khăn bàn, phát biểu trước khi thi, có người đưa thang máy lên chứ ko phải đi thang bộ như cửa sau như hôm đi thi sacombank. Gửi xe không mất tiền, dù đi hơi xa một chút. Hôm mình đi thi sacombank tiền gửi xe 10.000 liền, hai lần ở chi nhánh nữa là 20.000.
Tốt
Chưa biết thế nào nhưng cảm thấy 100k không phí.

bạn thi tín dụng à,đề thi tập trung vào phần nào hả bạn,mình nghe nói có cả chứng khoán với kế toán à bạn

Vừa đi thi về, phải nói là vietinbank xứng đáng là một trong những ngân hàng hàng đầu, làm ăn rất chuyên nghiệp. Ngay từ việc gọi thí sinh đi thi, gửi mail, đăng tải thông tin rất rộng rãi chứ không như một số ngân hàng đăng tin chẳng ai biết, bắt người khác phải check web liên tục. Vào phòng thi tổ chức cả một hội tường to cho ứng viên ngồi chờ, biển hiệu băng rôn rõ ràng như thi đại học :D. mỗi người một con laptop ibm, làm một lượt, không nhốn nháo ra vào như bên sacombank mình đi thi. bàn ghế sạch đẹp, trải khăn bàn, phát biểu trước khi thi, có người đưa thang máy lên chứ ko phải đi thang bộ như cửa sau như hôm đi thi sacombank. Gửi xe không mất tiền, dù đi hơi xa một chút. Hôm mình đi thi sacombank tiền gửi xe 10.000 liền, hai lần ở chi nhánh nữa là 20.000.
Tốt

bạn thi về giải thix user va pass la sao? sao lại nói dang nhap bằng dchi email mà lại cho mình cái user v?
P/s: Đề thi thế nào b? khó ko? bạn thi CN nào vậy

Không liên quan gì đến mail của mình nhé. user bình thường họ cung cấp cho mình ấy. các bạn nhớ ghi ra một tờ giấy, đừng đến đấy hỏi loạn lên lại mât bình tĩnh
Thi 3 phần riêng biệt, tín dụng, iq rồi tiếng anh. tiếng anh thì bình thường thôi, phần nghiệp vụ của t ko thấy có phần kế toán đâu
t thi chi nhánh hà nội

ah chứng khoán cũng có nhé. các bạn di thi ở hà nội gửi xe ở công đoàn trước rồi đi bộ hoặc xe ôm ra chỗ thi (buổi sáng nay là vậy nhé).
Như vậy phần thi đầu tiên của chúng ta là phần thi THỂ LỰC =))))

thế là chỗ thi không có nơi để xe ah bạn, phải gửi xe tận đại học công đoàn hả bạn, xa thế, :(

Không liên quan gì đến mail của mình nhé. user bình thường họ cung cấp cho mình ấy. các bạn nhớ ghi ra một tờ giấy, đừng đến đấy hỏi loạn lên lại mât bình tĩnh
Thi 3 phần riêng biệt, tín dụng, iq rồi tiếng anh. tiếng anh thì bình thường thôi, phần nghiệp vụ của t ko thấy có phần kế toán đâu
t thi chi nhánh hà nội
thanks nhé, mà có chứng khoán là sao z? chết mất? nêu thử 1 câu đi b? mình thi o kvuc da nang

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ngày mai mình thi Chuyên viên CNTT. Ca 1 Phòng T8. Có ai thi cùng mình ko? Hôm nay đã có bạn nào thi vị trí này chưa?Tài liệu thì rộng mà ko biết ôn thế nào cả.

Tốt

bạn thi ở đâu vậy? mình thi ở Hàm Nghi thì ko dc như bạn nói, gửi xe mất 6k, ko băng rôn^^, đi cầu thang bộ lúc về,...nhưng mà dù sao cũng ok

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,735
Thành viên mới nhất
hotmulliganmerc
Back
Bên trên