[HOT] Vietinbank tuyển dụng 813 chỉ tiêu cho nhiều vị trí (QHKH, GDV, Kho quỹ, CNTT...) tại các chi

cùng trường thì chắc đi tới đi lui cũng chạm mặt, đụng độ nhiều lần, nói xem nào hay cho cái nick yahoo đê. Mà tán dóc trên page ko biết ad có ban Acc của mình ko nhỉ?
học cùng trường ah, thế chắc bạn học kế toán nhỉ :( :( làm gì mà ban ip ghê thế :( :(
bạn cho mình đi mình add cho, mình k mún bị khủng bố bom thư đâu :p:p

Không thì các bạn cùng pm cho mình để mình cho lên đây hộ cho cũng đc =))
Phải nói công đoạn chờ đợi này rất là dai dẳng =)) Bạn tớ nộp ở HD nghe bảo là đã có kết quả sơ tuyển (chiều nay) nên mai chak chưa phải thi đâu nhỉ. Có lẽ nào...12h đêm nay có tin nhắn sáng CN đi thi k =))

.....................................................................................
.....................................................................................
:)

các bác có nick yahoo cho mình xin add vào làm quen với. Ngồi ngóng đợi hoài chán quá :D

Chắc là NH tổng đang tìm chổ để thi, nghe nói thi trên máy chắc phải tìm trung tâm tin học nào lớn lớn đển tập trung thi một lần

Sao biết là thi trên máy hở bạn ;)) Miền Bắc mà thi trên máy thì không hiểu có chỗ nào nhét cho vừa :-ss Phải nói là quy mô khủng khiếp lắm đây :))

III. QUY TRÌNH TUYỂN DỤNG

- Vòng I: Thi viết: Nghiệp vụ, Logic, Tiếng Anh C
- Vòng II: Phỏng vấn trực tiếp
van thi viet ma`

Đã nhận được mail :x

Mail quảng cáo của thằng bán điện thoại .. vãi @@

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095