[HOT] Vietinbank tuyển dụng 813 chỉ tiêu cho nhiều vị trí (QHKH, GDV, Kho quỹ, CNTT...) tại các chi

ở chi nhánh nào cũng gọi đi sơ tuyển ah mấy bạn> hu hu vậy mà mình tưởng sơ tuyển lúc nộp hồ sơ, vì lúc đó thấy anh bên nhân sự hỏi mình cũng nhiều. bây giờ chỉ lên lịch đi thi thôi. sao khó khăn chồng chất khó khăn vậy trời.

mình cũng chưa nhận được mail gì, hay có lẽ họ chỉ sơ loại những người chưa có kinh nghiệm, hay hồ sơ của mình bị loại rồi :(

Chào bạn vothuhien5,
Mình không biết thông tin của bạn có đúng không, nhưng có vài điểm trong mail mình thấy không hợp lý
1. Mail của vietinBank thì chữ Vietin ko thể viết là Viettin đc
2. Trang web: www.Viettinbank.com.vn ko phải trang của vietin
3. Địa chỉ VietinBank TP HN bị sai.
Mình không nghĩ là mail của Phòng Nhân sự Vietin lại có nhiều điểm đáng ngờ như vậy.
Nếu không phải sự thật, đề nghị bạn đừng làm mọi người hoang mang và lo lắng.

T đọc cũng thấy ngờ ngợ. Nhưng nguyên văn email bạn t nhận dc là như thế, nên copy lên đây cho mọi người cùng xem. Chứ t bịa chuyện làm mọi người hoang mang làm gì.
Chào bạn vothuhien5,
Mình không biết thông tin của bạn có đúng không, nhưng có vài điểm trong mail mình thấy không hợp lý
1. Mail của vietinBank thì chữ Vietin ko thể viết là Viettin đc
2. Trang web: www.Viettinbank.com.vn ko phải trang của vietin
3. Địa chỉ VietinBank TP HN bị sai.
Mình không nghĩ là mail của Phòng Nhân sự Vietin lại có nhiều điểm đáng ngờ như vậy.
Nếu không phải sự thật, đề nghị bạn đừng làm mọi người hoang mang và lo lắng.

bạn EmHanh ơi, bạn đúng rùi, làm mình đọc vào mà tá hỏa. sao cái web lại sai?
hiax, hú hồn i :( :( vì hum nay là 18 rùi mà, mai là 19 :D:D

Ôi, bạn đừng nóng :D. Tớ chỉ đưa ra quan điểm khi đọc mail này thôi. Hi. Nếu đây là sự thật thì Vietinbank cũng không được chuyên nghiệp lắm khi viết mail vừa có dấu vừa không có dấu. Có lẽ để chắc chắn ai đó phải gọi điện lên Ngân hàng thật :p

mình cũng nộp CN TP.Hà Nội đây mà chưa thấy gì?!

Cái mail trên kia bị troll rồi :)) Ở Hà Nội ko có CN Ngô Quyền, cả hệ thống vietin chỉ có 1 CN Ngô quyền tại Hải Phòng thôi =))

mình thấy mail này cũng khá nghi ngờ bởi vì:
- Thứ nhất là địa chỉ của viettinbank TPHN sai
- Thứ hai là chữ chân trọng cũng sai khi viết mail cho ứng viên
- Thứ ba là lỗi trong đánh word cũng sai nhiều, do sau dấu chấm không có khoảng cách
- Thứ tư đó không phải tòa nhà của viettinbank.

Theo mình, bạn nào không biết thông tin thì đừng gây hoang mang cho mọi người.

Chào mọi người, mình đã gọi điện lên chi nhánh TP Hà Nội.
Chị ở phòng nhân sự trả lời là, mọi hồ sơ của các chi nhánh được gửi lên trung ương (chắc là hội sở chính), lịch sơ tuyển phỏng vấn... sẽ không do chi nhánh quyết định. Mọi thông báo được đăng trên web, chưa có thông báo có nghĩa là chưa có thông tin gì. Nếu có thắc mắc thì gọi điện lên trung ương :D:D:D. Như mình hiểu thì nếu sơ loại hay thế nào thì cả 1 khu vực sẽ biết chứ không chia riêng chi nhánh nào cả.
Ai có thắc mắc thì chắc phải gọi điện lên hội sở: Trụ sở chính: 108 Trần Hưng Đạo, Hà Nội. Điện thoại: 84-4-39.421.158/ 39.421.030; Fax: 84-4-39.421.032

Mà tòa nhà Vietin ở 108 Trần Hưng Đạo nhé :))

Còn CN TP. Hà Nội ở số 6 Ngô Quyền, chả nhẽ có 2 cái CN ở đối diện nhau =))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,657
Thành viên mới nhất
trungtammatgia
Back
Bên trên