[HOT] Vietinbank tuyển dụng 813 chỉ tiêu cho nhiều vị trí (QHKH, GDV, Kho quỹ, CNTT...) tại các chi

Chi nhánh Khánh Hòa đã gửi mail mời đi vào thứ 7, có bạn nào đi chung hok? Có biết buổi đó làm gì không,test hay làm gì vậy, help me....many tks

ai ở Quảng Ngãi nhận được thông báo gì thì hú tiếng nha. Có bạn được gọi đi pv rồi, nhanh thiệt.

Mình thi chi nhánh Khánh Hòa, đã có mail thông báo là 15h thứ 7 tuần này thi,hix lo quá. Có ai có cấu trúc đề thi tiền tệ kho quỹ và tài liệu tham khảo up lên giúp bọn tớ nhé, thank so much!

Hjx bạn ơi, hem có ai nói về tiền tệ kho quỹ hết, chắc vị trí này tụi mình ôm xô luôn rùi, chả biết thi cái gì nữa. Bạn thi có gì về chia sẻ với nha. Mình ở miền Nam lận mà chưa nhận đc mail miếc gì hết.

Bạn nào biết ở HCM thi ngày nào ko, mình chưa thấy email gì hết, có bạn nào nhận đc chưa

Mình cũng dc gửi mail rồi @@

Nghe chị nhân sự bảo thi trực tuyến :-ss
chưa bao h thấy hình thức thi kiểu này luôn

t ở nghệ an @@ mỗi chi nhánh thi 1 kiểu hay sao ấy @@
thấy chỉ gửi mail cho 6 người :)) tuyển 3 vị trí. có vẻ khả năng vào vòng sau cao cao :x

Mình thì lại nge Miền Trung tới 26,27 cow mấy bạn ah. giờ ôn mà cứ nôn nao sao ah. bạn swiz chi kinh nghiêm zới

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,794
Thành viên mới nhất
alialial1216
Back
Bên trên