[HOT] Vietinbank tuyển dụng 813 chỉ tiêu cho nhiều vị trí (QHKH, GDV, Kho quỹ, CNTT...) tại các chi

Các bạn đã thi test rồi cơ ah, hồi hộp quá, mình còn chưa nhận được mail, ko biết thế nào ~X(

có bạn nào chi nhánh đăk Lăk ko? ko biết năm nay phải sang tỉnh nào thi nhỉ~~

hix vietin chỉ thông báo qua mail thui sao các bạn? mình lúc nộp hs nghĩ mấy các đó là thủ tục thui nên ko bít là mìn có ghi địa chỉ email ko nữa ( thường là mìn ko ghi mới chết8-|)
mà khu vực miền nam thì thi hết ở tphcm phải ko các bạn???

hôm trước mình đi nộp hồ sơ thì chị nhận hồ sơ nói sẽ thông báo qua cả email và điện thoại....còn thực tế như nào thì vẫn chưa biết :-q

Các bạn ở miền tây hnay thi tốt ko thế? Có ai thi vị trí gdv ko? Thông tin cho mình 1 tí về cái đề đc ko? Mình chưa test vietin bao h cả :(. Thanx các bạn nhìu ^^

Đại học Kinh Tế chủ nhật này (22/7) chỉ làm lễ tốt nghiệp và nhận cái bìa của bằng thôi bạn à, đến tháng 11 mới được nhận bằng chính thức, nên hum trước văn phòng khoa đã cấp giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời ùi đó bạn.

hix, hum nay thi 5 chi nhánh ah, mình cũng ở Tây Nam Bộ mà chẳng thấy mail j hết hix, ko bik sao nữa. Mà bữa nộp hồ sơ, anh ở phòng Hành chính xem hồ sơ ùi thu mình 100k, có biên lai đâu, nên chẳng bik như thế nào nữa, rầu ghê.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên