[HOT] Vietinbank tuyển dụng 813 chỉ tiêu cho nhiều vị trí (QHKH, GDV, Kho quỹ, CNTT...) tại các chi

Các bạn cho mình hỏi "Sơ yếu lý lịch có dán ảnh 4x6, có dấu xác nhận của chính quyền địa phương hoặc cơ quan đang công tác" nghĩa là phải về quê xin dấu xác nhận ah :( đang trên HN lóc cóc về quê thì phiền quá. Có bạn nào nộp đc rùi trả lời giúp mình với

mấy bạn nộp rồi cho mình hỏi là, sơ yếu lí lịch là cái có trong bộ hồ sơ rồi mình về tự dán ảnh vô ha

Theo như mình biết thì Sơ yếu lý lịch là giấy có mẫu sẵn mà bạn phải điền thông tin về bản thân, gia đình, quê quán và được địa phương đóng dấu xác nhận (Tờ đó mình mua ngoài tiệm photo người ta có mẫu sẵn). Còn cái mẫu ngân hàng có săn là "thông tin ứng viên" bạn tự điền tự ký thôi :)

Sơ yếu lý lịch không cần hình đâu bạn ơi. Thông tin ứng viên thì có 1 tấm 4x6, chuân bị thêm 2 tấm 4x6 nữa kèm theo hồ sơ. Các giấy tờ khác thì bạn nhớ sao y hết nhé (kê cả giấy khám sức khỏe). Đơn xin việc thì đánh máy hoặc viết tay cũng được... Thân chào

Sơ yếu lý lịch không cần hình đâu bạn ơi. Thông tin ứng viên thì có 1 tấm 4x6, chuân bị thêm 2 tấm 4x6 nữa kèm theo hồ sơ. Các giấy tờ khác thì bạn nhớ sao y hết nhé (kê cả giấy khám sức khỏe). Đơn xin việc thì đánh máy hoặc viết tay cũng được... Thân chào
Mình vừa nộp hôm qua, không biết chỗ bạn nộp thế nào chứ chỗ mình không phải nộp cmnd,giấy khám sức khỏe và giấy khai sinh(bản sao). Còn sơ yếu lý lịch thì phải có hình để còn đóng dấu giáp lai vào ảnh chứ không có hình làm gì phường nó đóng dấu cho.

sơ yếu lý lịch phải cần dán ảnh 4x6 các bạn ạ vì phải có dấu đỏ

SYLL nếu có hình thì nó đóng mộc, k có cũng dc. Cả 2 cái mình đều làm rồi (UBND Quận 10). Mình có thể chỉnh format SYLL lại nữa (mình bỏ hết mấy cái nghề nghiệp trước 1975, ngày đảng, ngày đoàn,... mà nó vẫn chứng thực bình thường)

tình hình đi nộp hồ sơ của các bạn thế nào rồi??? có bị bắt bẻ nhiều ko?
cụ thể đơn xin là viết tay hay đánh máy?
bản sao có cần công chứng ko???
thanks alot...

Mình đã nộp hồ sơ vào Vietinbank hôm mùng 1/7, có bác nào biết bao lâu thì có lịch thi viết ko nhi?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,803
Thành viên mới nhất
tydotamtamli
Back
Bên trên