[HOT] Vietinbank tuyển dụng 813 chỉ tiêu cho nhiều vị trí (QHKH, GDV, Kho quỹ, CNTT...) tại các chi

vừa nộp chi nhánh Hoàng Mai nè. Chắc là tùy chi nhánh mới yêu cầu bảng điểm 7 hay 8 kỳ thôi :D

bạn ơi ,bạn cũng nạp vào chi nhanh Hoàng Mai hả ? mình cũng vừa nộp chi nhánh Hoàng Mai này . bạn có thể kể cho mình xem lúc bạn đến nạp như thế nào ko ? tại mình cứ thấy lo lo thế nào ấy . Hồ sơ mình đẹp và cũng đầy đủ ,mình mang đến nạp,lên tầng 3 vào phòng tổ chức hành chính gặp chị phụ trách thu hồ sơ ,chị ấy hỏi mình vài câu , rồi xem hồ sơ cũng qua loa thôi .xong bảo mình là " bây giờ chị nhận hồ sơ của em nhưng còn qua sơ loại hồ sơ trên ngân hàng Công thương nữa , có kết quả gì về hồ sơ thì ngân hàng sẽ thông báo trên website ngân hàng ".xong rùi thu 100k tiền lệ phí dự tuyển ,có viết 1 cái biên lai thu tiền nhưng mình lại không được giữ biên lai .
các bạn đi nạp hồ sơ có giống mình không vậy ? ở những chi nhánh khác thì sao ạ ???

các bạn đi nạp hồ sơ về có mang theo biên lai thu tiền về ko vậy /??

bạn nào dân hvnh nộp chi nhánh Thanh Hóa chưa nhỉ? có nộp đc không?

Nếu nộp tiền mà không nhận được biên lai --> không có bằng chứng là đã nộp tiền. Hồ sơ của bạn chắc gì đã được duyệt lolz. Trong các ngân hàng tuyển dụng thấy mỗi Vietin là thu tiền :|. Có người nói là mất phí để thuê địa điểm. Ok. Vậy thì ít ra cũng nên cho các ứng viên một tờ biên nhận là họ đã nộp tiền hợp lệ chứ nhỉ hic =.=

vừa đi nộp ở chi nhánh TP HN về, nghe mọi người nói lượng hồ sơ đã cao ngất ngưởng. nộp phí thì ko thấy có giấy tờ gì chứng nhận,ko hiểu là ntn nữa

bạn ơi ,bạn cũng nạp vào chi nhanh Hoàng Mai hả ? mình cũng vừa nộp chi nhánh Hoàng Mai này . bạn có thể kể cho mình xem lúc bạn đến nạp như thế nào ko ? tại mình cứ thấy lo lo thế nào ấy . Hồ sơ mình đẹp và cũng đầy đủ ,mình mang đến nạp,lên tầng 3 vào phòng tổ chức hành chính gặp chị phụ trách thu hồ sơ ,chị ấy hỏi mình vài câu , rồi xem hồ sơ cũng qua loa thôi .xong bảo mình là " bây giờ chị nhận hồ sơ của em nhưng còn qua sơ loại hồ sơ trên ngân hàng Công thương nữa , có kết quả gì về hồ sơ thì ngân hàng sẽ thông báo trên website ngân hàng ".xong rùi thu 100k tiền lệ phí dự tuyển ,có viết 1 cái biên lai thu tiền nhưng mình lại không được giữ biên lai .
các bạn đi nạp hồ sơ có giống mình không vậy ? ở những chi nhánh khác thì sao ạ ???

Mình cũng gặp trường hợp tương tự bạn. Chị ấy chỉ viết biên lai thu tiền một liên. Không biết các Chi nhánh khác thế nào. Vietinbank bày đặt thu phí tuyển dụng thế này dễ nảy sinh rủi ro đạo đức của cán bộ nhận hồ sơ quá.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,593
Thành viên mới nhất
gamebai121
Back
Bên trên