[HOT] Vietinbank tuyển dụng 813 chỉ tiêu cho nhiều vị trí (QHKH, GDV, Kho quỹ, CNTT...) tại các chi

Cho mình hỏi nha mọi người.Mình chưa có chứng nhận tốt nghiệp nhưng có bảng điểm tất cả các môn bao gồm môn tốt nghiệp..hok biết nộp bảng điểm được không vậy mọi người??
Mình thấy chưa có giấy Chứng nhận tốt nghiệp thì hầu như là không đc nhận. Nhưng bạn cứ thử đi vài Chi nhánh xem sao, nhỡ đâu có nơi anh/chị nhận hồ sơ lại linh hoạt cho thì sao.
Mềnh nộp chi nhánh Hoàng Mai, má mì bảo bằng Giỏi mới được, mềnh bằng Khá trên 7,5 @@!. Bảo em qua chi nhánh khách nộp. Cố nộp phát nữa xem đc ko. Bó tay :(
Cứ thử thôi bạn. Đâu có mất gì đâu. Có khi lại được nhận thì sao :)

Các Bro cho mình hỏi, mình ko thuộc top 4 trường trên nhưng cũng học: Chuyên ngành QTKD của ĐH Hà Nội- Loại Khá - đã 4 năm làm sales ở 1 cty chẳng liên quan j đến ngân hàng nhưng m tự tin về Khả năng của mình...Liệu nộp HS có bị trả lại ko nhỉ?!

Khả năng nhận là rất thấp, hnay mình đi nộp ở chi nhánh Tỉnh, cũng KTQD nhưng ko có tên khoa trong danh sách nhận hồ sơ, xin thế nào cũng ko dc ! Nhưng bạn cứ thử đi để không hối hận là đã không nộp, biết đâu ;)

Có ai nộp HS rùi cho mình hỏi, mình định nộp HS vào Chi Nhánh Quang Minh-HN thì đến thẳng chi nhánh đó nộp à?
Tks!

Khả năng nhận là rất thấp, hnay mình đi nộp ở chi nhánh Tỉnh, cũng KTQD nhưng ko có tên khoa trong danh sách nhận hồ sơ, xin thế nào cũng ko dc ! Nhưng bạn cứ thử đi để không hối hận là đã không nộp, biết đâu ;)

Hic hic...Buồn quá nhỉ...thêm vào đó ra trường lâu rùi, ko làm chuyên về tài chính, kiến thức cũng rơi rớt nhiều...liệu có ổn ko nhỉ!

sao lại có cái thể loại thu phí tuyển dụng 100k cơ chứ! cái ngân hàng này thật là biết cách làm ăn. haha

tHU LÀ ĐÚNG RÙI VÌ NGƯỜI TA PH ĐI THUÊ ĐỊA ĐIỂM MÀ....
NGHIỀN TOP NÀY MÃI MÀ KO BIẾT CÓ NÊN ĐI NỘP KO? HIC...KO ĐÚNG TRƯỜNG CHẮC BỊ TRẢ LẠI MẤT THUI...

tHU LÀ ĐÚNG RÙI VÌ NGƯỜI TA PH ĐI THUÊ ĐỊA ĐIỂM MÀ....
NGHIỀN TOP NÀY MÃI MÀ KO BIẾT CÓ NÊN ĐI NỘP KO? HIC...KO ĐÚNG TRƯỜNG CHẮC BỊ TRẢ LẠI MẤT THUI...

cứ thử xem mới biết chứ bạn :D. ko chừng nói khéo 1 chút ngta lại cho vào thi !

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,808
Thành viên mới nhất
gleemerch
Back
Bên trên