[HOT] Vietinbank tuyển dụng 813 chỉ tiêu cho nhiều vị trí (QHKH, GDV, Kho quỹ, CNTT...) tại các chi

minh muôn nộp vào quan hệ khách hàng? tại mình đang làm quan hệ khách hàng mà bạn? hj. có bạn nào giồng mình nộp được rùi pm cho mỉnh nhe? thank

\m/ Các bạn cứ tự tin, bình tĩnh thi nha. Vietinbank thi tuyển công minh lắm đó.

Năm ngoái có ai thi rồi cho mình hỏi ở khu vực miền Trung thì thi tuyển ở đâu vậy các bạn?

chậc.... vẫn chưa được trả lời, đơn xin việc thì nên viết tay bịa ra hay viết tay theo mẫu của tờ đơn xin việc có trong hồ sơ mua sẵn nhỉ ?? :D:D mọi ng cho ý kiến với

chậc.... vẫn chưa được trả lời, đơn xin việc thì nên viết tay bịa ra hay viết tay theo mẫu của tờ đơn xin việc có trong hồ sơ mua sẵn nhỉ ?? :D:D mọi ng cho ý kiến với
mình nghĩ đánh máy hết cho nó chiên nghiệp bạn ah, chỉ mỗi cái tên bìa hồ sơ là viết tay thôi. mình thấy chỉ có Vietcom mới yêu cầu viết đơn xin việc bằng tay thôi. ví lại viết tay mà chữ xấu quá thì cũng kỳ ^^

Sáng đi nộp hồ sơ, nộp xong hồ sơ quên nộp tiền,anh ở phòng nhân sự cũng quên luôn ^^.Đến chiều anh ấy gọi ĐT cho mềnh mới nhớ. mai lại lóc cóc ra nộp tiền :D ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,657
Thành viên mới nhất
trungtammatgia
Back
Bên trên