[HOT] Vietinbank tuyển dụng 813 chỉ tiêu cho nhiều vị trí (QHKH, GDV, Kho quỹ, CNTT...) tại các chi

Đỗ mà không có bằng thì cũng không được đi làm phải ko các bạn ? Trường mình chắc tháng 8 , tháng 9 mới cấp bằng , huhu

chúc các bạn công lập ăn nên làm ra nha ^^ nhìn thấy chữ công lập là mình tạch luôn rùi hihi fighting !!!!!!!!!

Chào anh chị!
Cho em hỏi, em vừa tốt nghiệp trường DH Công Nghiệp TP HCM bằng giỏi nhưng lại không nằm trong danh sách các trường top. Em có cơ hội nào không ạ. Cám ơn anh chị!

:D em cứ nộp hồ sơ xem thử người ta có nhận không. :(|) Đừng từ loại bỏ mình khi mà người ta vẫn chưa bỏ.

Bạn sang trung tâm y tế Quận Ngũ Hành Sơn mà khám, ưa cao lên bao nhiêu cũng được á, rồi đến lúc đi nộp hồ sơ bạn búi tóc cao lên, đi thêm giày vài phân, mang quần ôm sát vào, để người ta nhìn dễ tin mà. Bạn mình hồi ấy ko hề quen ai đâu, nhà ở xa phải trọ học cũng vất vả, học lực khá, nhưng có bằng iels, tiếng anh siêu khủng. Chẳng bù với mình, chăm gì thì chăm, Tiếng anh vẫn ngu đều :((.

thế á?thế hỏi thử xem bạn của bạn lúc nộp Giấy khám sức khỏe có ghi 158cm ko? haizz. bạn mình kể ở năm ngoái đi nộp hồ sơ ở HN ngta còn bắt cởi dép, vén ống quần lên đo cơ. Ở đây chắc ko đến mức đấy đâu. Còn bạn thì cứ yên tâm mà đi nộp hs đi, tiếng anh cần j phải giỏi, biết biết là đc, trên 50% là ổn rồi, cố gắng mấy môn kia

Mình tốt nghiệp loại giỏi, nhưng mà bây giờ trường chỉ cấp bằng bao gồm điểm anh văn nữa là khá. vậy trong phiếu
thông tin nên điền loại gì vậy mấy bạn? hixhix. giúp mình với

bạn nói như kiểu đá đểu vậy, cũng công bằng thôi mà, công sức cố gắng học tập ở những năm cấp 3 để đậu vào trường đại học có tiếng cũng phải đáp lại được chút ít gì chứ.
chúc các bạn công lập ăn nên làm ra nha ^^ nhìn thấy chữ công lập là mình tạch luôn rùi hihi fighting !!!!!!!!!

Mọi người ơi, nếu là vị trí GDV thì nghiệp vụ thi những gì vậy ak? mọi ng chia sẻ kinh nghiệm với nha. tks nhìu nhìu :X

thế á?thế hỏi thử xem bạn của bạn lúc nộp Giấy khám sức khỏe có ghi 158cm ko? haizz. bạn mình kể ở năm ngoái đi nộp hồ sơ ở HN ngta còn bắt cởi dép, vén ống quần lên đo cơ. Ở đây chắc ko đến mức đấy đâu. Còn bạn thì cứ yên tâm mà đi nộp hs đi, tiếng anh cần j phải giỏi, biết biết là đc, trên 50% là ổn rồi, cố gắng mấy môn kia
Mình thấy cũng túy chi nhánh thôi bạn ơi, như trên đây có 1 bạn chia sẻ là có chỗ đo, có chỗ ko đo. Mình ko rõ nữa, bởi bạn mình qua đến vòng pv người ta còn nói, ko hiểu sao lại qua được vòng hồ sơ. Nếu có giấy khám sức khỏe ghi rõ 1m58 nhìn cũng điêu lắm, vì lệch khá nhiều. Nó thấp lắm kia. À, mà ko hiểu sao, nó trọ ở Ngũ Hành sơn mà nộp ở q. Liên Chiểu, nên mình nghĩ bạn cứ chuẩn bị mấy tờ thông tin ứng viên, đằng nào cũng mất công. Cứ đi nộp hết mấy chỗ Chi nhánh đăng tuyển, chỗ nào nhận thì về ôn bài. Cố gắng lên, đừng nản, phải tự tạo cơ hội cho mình thôi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,794
Thành viên mới nhất
alialial1216
Back
Bên trên