[HOT] Vietinbank tuyển dụng 813 chỉ tiêu cho nhiều vị trí (QHKH, GDV, Kho quỹ, CNTT...) tại các chi

"Ứng viên chỉ nộp 01 hồ sơ vào 01 chi nhánh (nguyện vọng 1) thuộc hệ thống Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam"--> vậy là mình nộp hồ sơ ở 2 chi nhánh khác nhau được không mấy bạn? ai bít trả lời giúp mình với :)

sặc kem.... tớ nghĩ là chỉ một bộ hồ sơ duy nhất thôi... nó nói là 1 chi nhánh thuộc hệ thống ngân hàng mà.... cả hệ thống cơ mà....

haizz. tuyển nhiều mà mình chả biết bao giờ mới vào đc NH, sáng nay đi nộp ngta bảo phải mang giấy khám sức khỏe mới biết em có đc 158 cm ko?hic, gks của mình có 1.55m, thế là đi về, giờ nghe thêm tin 100k lệ phí, chắc suy tính lại có nên sửa giấy ksk ko?chán quá
Có phải xếp hàng dài và chờ kiểm tra cả bộ hồ sơ không bạn? Thế này thì thật là phiền não =))

Cho mình hỏi trường hợp nào thì cần phải có giấy cam kết? Và có cần chứng chỉ tin học ko nhỉ?

>:) Mấy bạn trên này buồn cười quá. Ở đây thì ai cũng như ai thôi, có phải những nhà tuyển dụng lên đây để trả lời cho các bạn đâu.

hehe, mới cập nhật thêm mục V trên website viettin phí tuyển dụng 100k/ứng viên
bạn anhtuan5689 là ng đi trc có kinh nghiệm nếu đc cho mình hỏi chút, trc bạn nộp bằng tiếng anh toeic, ielts... có cần dịch thuật công chứng ko bạn?
Tks in advance.

Mình học ĐH Thăng Long và biết chất lượng giảng dạy tại trường như thế nào. Ko phải nói hay về trường nhưng mình thấy thật thất vọng khi các NH lớn lại kì thị trường dân lập, có một số bạn cũng hỏi về vấn đề này ở những trang trước nhưng cũng không có ai trả lời hoặc góp ý kiến gì cả ... thật không biết nghĩ gì nữa, ko biết những sinh viên trường dân lập như mình sẽ đi về đâu nữa...

hehe, mới cập nhật thêm mục V trên website viettin phí tuyển dụng 100k/ứng viên
bạn anhtuan5689 là ng đi trc có kinh nghiệm nếu đc cho mình hỏi chút, trc bạn nộp bằng tiếng anh toeic, ielts... có cần dịch thuật công chứng ko bạn?
Tks in advance.
Cùng một thắc mắc với bạn Linh :D

Em lên phòng tư pháp quận, họ công chứng nguyên cái bản photo bằng tiếng anh luôn, chẳng phải dịch gì cả. Nhanh bất ngờ :D

Mình học ĐH Thăng Long và biết chất lượng giảng dạy tại trường như thế nào. Ko phải nói hay về trường nhưng mình thấy thật thất vọng khi các NH lớn lại kì thị trường dân lập, có một số bạn cũng hỏi về vấn đề này ở những trang trước nhưng cũng không có ai trả lời hoặc góp ý kiến gì cả ... thật không biết nghĩ gì nữa, ko biết những sinh viên trường dân lập như mình sẽ đi về đâu nữa...

Cuộc đời vốn không như chúng ta kì vọng, nếu các big4 không nhận thì mình apply vào các ngân hàng thương mại khác như là Exim, SCB, HSBC .... Việc gì phải cứ mải chạy theo rồi than thở rằng "sự đời thật không công bằng"

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,578
Số bình luận
528,097
Tổng số thành viên
351,877
Thành viên mới nhất
Khaminh2069
Back
Bên trên