[HOT] Vietinbank tuyển dụng 813 chỉ tiêu cho nhiều vị trí (QHKH, GDV, Kho quỹ, CNTT...) tại các chi

mình ở Quảng Ngãi, miền trung khốn đốn đợt này rồi :(
ở quảng ngãi mình thấy họ tuyển nhiều lắm nè, bank tuyển liên tục lun, chứ chỗ mình lẹt đẹt ah, được có 2 ông lớn tuyển mà thi cùng ngày, tàn nhẫn T_T

mọi người ơi bao giờ thì có lịch thi tuyển nhỉ? cứ chờ đợi xét hồ sơ thế này mỏi mệt quá

chưa đâu bạn ơi, chưa có tin tức gì mà? mà bạn cho mình hỏi ở đà nẵng vietin nằm ở đường nào thế?

chưa đâu bạn ơi, chưa có tin tức gì mà? mà bạn cho mình hỏi ở đà nẵng vietin nằm ở đường nào thế?
vietin danang co nhieu chi nhanh lắm. mà trụ sơ chính thì năm ở 172 Nguyen văn linh. mình thì nộp chi nhánh bắc Da Năng, năm ở tren đường Nguyễn Lương bằng- Hòa Khánh

vietin danang co nhieu chi nhanh lắm. mà trụ sơ chính thì năm ở 172 Nguyen văn linh. mình thì nộp chi nhánh bắc Da Năng, năm ở tren đường Nguyễn Lương bằng- Hòa Khánh
mình nghĩ khi thi thì sẽ tập trung ở chi nhánh chính :) :) ở đâu cũng vậy mà, đường đó hả bạn, thanks nha, cơ mà đường đó dễ đi k bạn, tìm ra nó có khó không :( :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,578
Số bình luận
528,097
Tổng số thành viên
351,877
Thành viên mới nhất
Khaminh2069
Back
Bên trên