[HOT] Vietinbank tuyển dụng 813 chỉ tiêu cho nhiều vị trí (QHKH, GDV, Kho quỹ, CNTT...) tại các chi

mình nộp wa mail, cũng bị báo lỗi, ghét quá mình nộp trực tiếp lun. mà thấy ưu tiên nam, nên cũng chẳng có hy vong gì. mình không nộp Quảng Nam tới. xa quá cũng nhác đi
thế ah, mình cũng có quen nhiều bạn học ở kinh tế đà nẵng mà ra huế thi lắm ah, bạn cho mình cái yahoo nói chuyện cho nó dễ, tâm sự kiểu này dễ bị la ó quá =)) =))

khửa khửa khửa ;)), mình nộp kho quỹ bạn àh, mà chỉ tiêu có 3 móng àh, bạn nhớ cạnh tranh 2 suất kia thui chừa cho mình 1 suất còn lại nhá =)), :p khi nào có mail thì hú nhau nha bạn.

Chẳng biết có qua được vòng gửi xe hay ko nữa nè. Hôm trước nộp 100k chẳng có biên nhận gì và hỏi thăm chị nhận hồ sơ thì được bảo đến tháng 8 mới thi lận. Haiza.

Mình nộp Lê Chân bạn à. Bạn nộp chi nhánh nào. Mãi không có tin tức gì cũng sốt ruột

chờ đợi hồi hộp quá. nghe tin trùng ngày với BIDV mà bùn hết cả lòng

mình cũng chi nhanh HP đây mãi chả thấy mail gì?bạn nhận dc chưa?bạn chuyên ngành gì?m lại là dân ngoại đạo nên thi lấy KN thôi
chắc m cùng HP rồi bạn nộp chi nhánh nào

Mình nộp Lê Chân bạn à. Bạn nộp chi nhánh nào. Mãi không có tin tức gì cũng sốt ruột

Hà nội hử, tớ đăng ký ở ĐL luôn, không biết thi ở đâu nhỉ? khi nào nhận đc mail xn báo tớ biết với? giờ chưa nhận đc ko lẽ tạch rồi ~~

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,801
Thành viên mới nhất
MB661
Back
Bên trên