VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 65 Cán bộ Trụ sở chính - Đợt 6/2013 [30.08.2013] (update)

Ngài Chủ tịch phát biểu thế mà " các cháu học nước ngoài về toàn bằng đỏ, mới vào tôi trả 600-700$, mà làm nhiệt tình lắm đến 10h tối mới về "

Vậy nên ko ai dám về sớm. hi..hi...

Kiểu vừa khen kết hợp với nhắc nhở các cháu khác về trước 10 giờ phải không bác. Nói chung nếu bạn nào chịu được thì cũng là cái tốt, sau 1,2 năm kinh nghiệm+chuyên môn tăng vù vù 8-}

Thi trắc nghiệm online, có giải thích trên máy tính luôn. Không có bút viết gì đâu nhé.

Mà vào Vietinbank thì các bác phải xác định là làm đến 10h tối mới được về nhé, thứ 7, CN thì học nghiệp vụ, họp liêntục. Bằng master nước ngoài Ngài Chủ tịch trả 600USD. Nhưng làm ở Headoffice thì quản lý chi nhánh nên có chút cháo bún phở ăn thêm.

Đã cổ phần hóa nhưng nhà nước vẫn quản lý nên Đảng, Đoàn thể cũng lắm việc nên khả năng thời gian rãnh rồi là ko có nhé.
Cũng tùy vị trí với chi nhánh làm việc. Như mấy đứa bạn mình làm tín dụng chỉ phải ở đến 8h :):)thôi, hiếm hiếm mới muộn hơn. Thứ 7, CN thì đúng là rất hay bị tận dụng. Nhân viên mới thì các hoạt động đoàn thể, văn nghệ bắt buộc phải tham gia rồi, mấy cái này cũng ngốn thời gian lắm.

mấy kinh nghiệm trên là bạn được gọi đi đợt này rồi hay là kinh nghiệm từ những đợt trước vậy:-s

Em vừa nhận được thông báo của Vietinbank thi viết vào thứ 4 tuần này ở Kim Mã, có bác nào cũng đi thi đợt này ko, cho em hỏi han kinh nghiệm với :( Chẳng biết gì cả :(

mình cũng đi thi sáng thứ 4 ca 2 mà vị trí tổng hợp thống kê lấy có 1 chỉ tiêu.

mình thi vị trí điều phối viên, phòng Định chế tài chính, chẳng kiếm đâu ra đề thi của vị trí này cả =)))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,731
Thành viên mới nhất
Lưu Nguyệt
Back
Bên trên