VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 45 cán bộ Trụ sở chính tại Hà Nội, Đà Nẵng & TPHCM [24.07.2013]

Ngân hàng nào cũng toàn COCC như bạn nghĩ thì chắc sập hết rồi.
Nhớ đợt năm ngoái Agri tuyển, không ít người cũng gào lên, tớ nghe chỗ nọ, chỗ kia phán là có con ông này, cháu bà kia xí chỗ rồi, không tiền, không quyền, không quan hệ làm gì có cửa. Giờ hỏi xem, bao nhiêu anh em ub đợt đấy, tự thân vận động đỗ vào Agri.
Vẫn biết là tiêu cực nơi nào cũng có, nhưng thay vì chỉ nghĩ tại có COCC mà mình trượt, thì hãy nghĩ tại sao mình vẫn chưa phù hợp với nhà tuyển dụng.
TTT đợt này tuyển 10 marketing thẻ, COCC không có đâu mà cướp hết 10 suất đâu.
Tầm này năm ngoái tuyển 8 người cũng Marketing thẻ, toàn tự bơi hết đấy bạn ạ.
Cho nên là, cố lên :-bd

Ngân hàng nào cũng toàn COCC như bạn nghĩ thì chắc sập hết rồi.
Nhớ đợt năm ngoái Agri tuyển, không ít người cũng gào lên, tớ nghe chỗ nọ, chỗ kia phán là có con ông này, cháu bà kia xí chỗ rồi, không tiền, không quyền, không quan hệ làm gì có cửa. Giờ hỏi xem, bao nhiêu anh em ub đợt đấy, tự thân vận động đỗ vào Agri.
Vẫn biết là tiêu cực nơi nào cũng có, nhưng thay vì chỉ nghĩ tại có COCC mà mình trượt, thì hãy nghĩ tại sao mình vẫn chưa phù hợp với nhà tuyển dụng.
TTT đợt này tuyển 10 marketing thẻ, COCC không có đâu mà cướp hết 10 suất đâu.
Tầm này năm ngoái tuyển 8 người cũng Marketing thẻ, toàn tự bơi hết đấy bạn ạ.
Cho nên là, cố lên :-bd
Mình không nghĩ, mà là sự thật bạn à. Trước khi có sự thật này, mình cũng nghĩ như bạn đó thôi. :)

Re: [HOT] VietinBank tuyển dụng 45 cán bộ Trụ sở chính tại Hà Nội, Đà Nẵng & TPHCM [24.07.2013]

Bạn nắm được bao nhiêu sự thật???
1 năm VietinBank tổ chức bn đợt tuyển, tuyển bn nhân sự, toàn COCC hết ah???

- - - Updated - - -

Mình không nghĩ, mà là sự thật bạn à. Trước khi có sự thật này, mình cũng nghĩ như bạn đó thôi. :)

1 năm VietinBank tổ chức bn đợt tuyển, tuyển bn nhân sự, toàn COCC hết ah???? Nếu bạn thật sự nghĩ thế, thì chắc bạn đã chả mất công thi Vietin làm gì rùi 8->

Re: [HOT] VietinBank tuyển dụng 45 cán bộ Trụ sở chính tại Hà Nội, Đà Nẵng & TPHCM [24.07.2013]

- - - Updated - - -

1 năm VietinBank tổ chức bn đợt tuyển, tuyển bn nhân sự, toàn COCC hết ah???? Nếu bạn thật sự nghĩ thế, thì chắc bạn đã chả mất công thi Vietin làm gì rùi 8->

có nhiều thứ thấy vậy mà không phải vậy bạn ạ, cái gì cũng có 2 mặt bạn ạ...các bạn COCC đõ cũng đều học hành trường lớp ổn và cũng phải có năng lực , mình còn trẻ thì còn cố gắng thôi, không tô hồng cuộc sống nhưng cũng không nên chỉ nhìn thấy toàn màu đen....

- - - Updated - - -

Vậy bạn có đọc câu hỏi nghi vấn của mình trong comment đầu tiên không? " Liệu có COCC trong đợt tuyển này?" Nếu bạn hiểu được ý nghĩa câu hỏi của mình, tức là bạn đã hiểu được quyết tâm của mình khi thi tuyển vào đây
Thân!!!

Bạn nào có kinh nghiệm phỏng vấn Vietinbank có thể chia sẻ cho mọi người được biết không? Sẽ hỏi về nghiệp vụ hay những thông tin gì nhỉ?
Cảm ơn các bạn rất nhiều!

Lần này vietin tốc độ nhỉ? mới thi viết ngày nào, giờ đã vào phỏng vấn rồi.

Vậy bạn có đọc câu hỏi nghi vấn của mình trong comment đầu tiên không? " Liệu có COCC trong đợt tuyển này?" Nếu bạn hiểu được ý nghĩa câu hỏi của mình, tức là bạn đã hiểu được quyết tâm của mình khi thi tuyển vào đây
Thân!!!
Lúc nào bạn cũng nghĩ COCC ăn hết phần bạn thì thử hỏi ý chí của bạn ở đâu. Nhà mình làm NH ở tỉnh, quen cũng nhiều người làm to trong ngành NH, nói thật với bạn là các bạn ấy còn giỏi hơn rất nhiều người đấy, cha mẹ họ trong ngành nên rất biết định hướng nữa. Cho nên mình nghĩ vấn đề COCC có hay không kệ mẹ nó đê, nó cũng chả ăn hết 10 phần được. Bạn có quyết tâm như bạn nói thì bạn phải dành công sức ra để trau dồi kiên thức kinh nghiệm rồi vươn lên cái vị trí thứ 5 thứ 6 thì thử hỏi có ai tranh với bạn không. Thân bạn,

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,681
Thành viên mới nhất
josylviomerch
Back
Bên trên