VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 45 cán bộ Trụ sở chính tại Hà Nội, Đà Nẵng & TPHCM [24.07.2013]

các bạn hnay thi KD Mar thế nào? có tốt ko? đề dẽ ko các bạn?? hnay mình tiếc wa vì bị trùng lịch với bên ubck, tiếc 140k tiền lệ phí thi + 100k tờ giấy khám skhoe nên cố đi thi trong tiếc nuối vietin :(
TÌnh hình hnay chiến sự bên đó thế nào các bạn trẻ ơi?

bạn ko đi thi là hợp lý đó:)))))
các bạn hnay thi KD Mar thế nào? có tốt ko? đề dẽ ko các bạn?? hnay mình tiếc wa vì bị trùng lịch với bên ubck, tiếc 140k tiền lệ phí thi + 100k tờ giấy khám skhoe nên cố đi thi trong tiếc nuối vietin :(
TÌnh hình hnay chiến sự bên đó thế nào các bạn trẻ ơi?

bạn nào được gọi vào vòng sau thì comment để mọi người chúc mừng nhé! hix, mình kém tiếng anh quá...đành dừng bước vậy :(. chúc mọi người thành công!

Mình thi vị trí: chuyên viên phân tích tài chính. Đề thi tiếng anh và nghiệp vụ.
Tiếng anh 30 phút - 20 câu thì phải. Đề giống như đi thi ĐH khối D \:D/ Có dịch A-V, V-A chuyên ngành TC-NH.
Đề nghiệp vụ 45ph - 44 câu đủ các thể loại về tài chính: chi phí được trừ khi tính thuế TNDN, Dự phòng chung - dự phòng riêng, báo cáo tài chính hợp nhất, các khoản mục trên bảng cân đối... ngoài ra còn được khuyến mại thêm pháp luật về đấu thầu ;;)

Tiếp tục hóng xem ai sẽ là người đầu tiên thông báo được vào vòng sau nào

Hóng xem ai là người may mắn tiếp theo thôi :)) May mà mình k ôn, có ôn cũng chả lquan gì đến thi :))

Mình thi vị trí kiểm toán nội bộ, không biết các ca trước thế nào nhưng ca mình có khoảng 12 người có tên trong sanh sách thi kiểm toán nội bộ tài chính và 8 người kiểm toán xây dựng. Lúc đi thi thì mình đoán còn 1 nửa số người trên. Đề tiếng anh thi chung thì phải, theo sức mình thì quá khó, mình ko làm đc (mình thi bên kiểm toán xây dựng nên khoản tiếng anh kém lắm :D). Đề nghiệp vụ 45p của Xây dựng thì về nhà xem lại thấy đúng 80%. Nhưng cũng ko hi vọng vì tiếng anh quá vẹo :))

Hãy chờ xem người lọt vào vòng tiếp theo! được nhớ cmt đây để ACE chúc mừng nhé! :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,681
Thành viên mới nhất
josylviomerch
Back
Bên trên