VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 45 cán bộ Trụ sở chính tại Hà Nội, Đà Nẵng & TPHCM [24.07.2013]

Các bạn có nhận được mail phản hồi không? Sao mình gửi từ hôm qua mà đến hôm nay vẫn chẳng nhận được cái phản hồi nào nhỉ? :(

Các bạn có nhận được mail phản hồi không? Sao mình gửi từ hôm qua mà đến hôm nay vẫn chẳng nhận được cái phản hồi nào nhỉ? :(
Mình cũng không nhận được mail phản hồi bạn ạ. Mà cho mình hỏi người ta không nêu quy trình tuyển dụng thế nào nhỉ? Chỉ nêu trong trường hợp ứng viên được mời đi pv.... Không biết có thi tuyển gì ko?

mình mới đi thi trực tuyến của Vietin hôm vừa rồi, tuyển dụng chuyên viên kế toán, không biết bi giờ nộp nữa được không các bác nhỉ?

sao không thấy giới hạn một ứng viên chỉ được ứng tuyển vào một vị trí mọi người nhỉ. hay là có thể nộp vào 2 vị trí.hờ.:v

mà làm thế nào cho cái ảnh 3*4 nó đúng chuẩn khung ảnh mọi người nhỉ,mình toàn bị thừa mất một đoạn dưới.hờ hờ

Mình cũng không nhận được mail phản hồi bạn ạ. Mà cho mình hỏi người ta không nêu quy trình tuyển dụng thế nào nhỉ? Chỉ nêu trong trường hợp ứng viên được mời đi pv.... Không biết có thi tuyển gì ko?

Mình nghĩ chắc là vẫn thi tuyển bình thường thôi. Chắc không có chuyện phỏng vấn xong vào làm lun đâu :p. Haiz! Vấn đề là cái file mình gửi khá nặng, chả biết là tình hình thế nào nữa. :(

Sao tuyển Văn phòng đại diện phía Nam mà lại ghi khu vực là Hà Nội vậy các bạn nhỉ? Bạn nào biết giải thích dùm mình với...
Cám ơn các bạn nhìu.

Đã gửi hồ sơ, và k thấy mail thông báo gì cả, chắc là Viettin k có mail auto rùi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,682
Thành viên mới nhất
vientrehoamanwe
Back
Bên trên