VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 45 cán bộ Trụ sở chính tại Hà Nội, Đà Nẵng & TPHCM [24.07.2013]

Re: [HOT] VietinBank tuyển dụng 45 cán bộ Trụ sở chính tại Hà Nội, Đà Nẵng & TPHCM [24.07.2013]

24 tháng 8 là một ngày vui: UBCK thi, Vietin thi, SHB thi, Ocean pv - có bạn nào dính cả 4 cái này ko :v :v :v
Đúng là trong cái rủi có cái may, hôm 20 mềnh bỏ pv marketing, nếu có đi mà được gọi thì lại tiếc đứt ruột

Quý hóa quá, bạn lại được 4 nơi ưu ái lận. tớ chỉ 2 thôi mà đã phân vân rồi. Chúc bạn có sự lựa chọn sáng suốt :)))

- - - Updated - - -

Ôi trời ơi, lịch thi trùng với thi Chứng khoán thì làm thế nào đây hả giời, con đi chết đây.
mà thi về những môn gì nhỉ?
có đươcj đổi ca thi không nhỉ? mình thi ca 1, 8h, có mấy ca tất cả vậy các bạn?

tớ giống bạn đây, nhưng đổi thế nào được bạn trong khi cả ngày 24 chúng ta đều thi ubck?, ngày 25 thi nghiệp vụ??? *buồn le lói*

Có bạn nào đã từng thi online của Vietinbank chia sẻ kinh nghiệm được không? Nội dung thi những gì? Có thi cả Tiếng Anh và nghiệp vụ không? Kinh nghiệm khi làm bài thi? (Mình đọc hướng dẫn trong mục download của trang tuyển dụng Vietinbank thấy có thể kiểm tra trạng thái của các câu trả lời, có nghĩa là có thể trả lời xong quay lại sửa đúng không nhỉ?
Cảm ơn các bạn!

Re: [HOT] VietinBank tuyển dụng 45 cán bộ Trụ sở chính tại Hà Nội, Đà Nẵng & TPHCM [24.07.2013]

tớ dang định là nếu thi Mar có ca muộn hơn thì thi CK ra sớm một chút rồi về thi VT.
cơ mà có ai biết số DT bên tuyền dụng của VT không nhỉ? Mình hỏi xem có dổi ca đựoc không.
phân vân quá đi mất, bỏ bên nào cũng tiếc.

24 tháng 8 là một ngày vui: UBCK thi, Vietin thi, SHB thi, Ocean pv - có bạn nào dính cả 4 cái này ko :v :v :v
Đúng là trong cái rủi có cái may, hôm 20 mềnh bỏ pv marketing, nếu có đi mà được gọi thì lại tiếc đứt ruột

24 thì Vietcombank khu vực miền trung cũng thi nữa. Có bạn nào đc 5 slot này ko :D

ngày 24 này vietin thi vị trí nào vậy bạn.zzzz,

- - - Updated - - -

bạn thi vị trí nào vậy
Đã có mail thông báo thi viết ngày 24 rồi các bạn nhé! Tình hình các bạn thế nào rồi?

vây à. hôm 20 cậu đi thi vòng teamwork ùi hả>zzzz. bạn mình cũng đi thi mà ko thấy mail thông báo. chắc tạch rồi..

Uh đúng rồi. tớ thi phỏng vấn teamwork sáng 20.8. chiều nay mới có mail xong bạn ah.bạn thử mở mail xem có bị rơi vào spam hay j ko. vì mình nghĩ teamwork chắc chỉ loại ít người

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,607
Thành viên mới nhất
chloemoriondome
Back
Bên trên