VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 45 Cán bộ Trụ sở chính - Đợt 6/2013 [25.08.2013]

Các anh chị ơi cho em hỏi với ạ!
em nộp qua email tuyển dụng mấy lần từ đầu năm đến giờ nhưng chưa lần nào được gọi đi phỏng vấn hay gì cả? KO biết mail lỗi gì hay có vấn đề gì nhỉ? vì các tiêu chuẩn mình đều đủ cả mà

mình cũng thắc mắc như bạn, không biết các bạn trước đã nộp Vietinbank thì làm thế nào nhỉ, trả lời giúp mình với

Các bạn cho mình hỏi, hồ sơ dự tuyển yêu cầu "Bản scan bằng cấp chứng chỉ công chứng", mình không đi công chứng mà scan bản gốc nộp có được không các bạn nhỉ? Lần đầu nộp hồ sơ nên còn hơi ngu muội, mong các bạn chỉ giáo :)

Các bạn cho mình hỏi, hồ sơ dự tuyển yêu cầu "Bản scan bằng cấp chứng chỉ công chứng", mình không đi công chứng mà scan bản gốc nộp có được không các bạn nhỉ? Lần đầu nộp hồ sơ nên còn hơi ngu muội, mong các bạn chỉ giáo :)

mình cũng thắc mắc như bạn, không biết các bạn trước đã nộp Vietinbank thì làm thế nào nhỉ, trả lời giúp mình với
Scan lại những giấy tờ mà lẽ ra các bạn phải chuẩn bị khi đi nộp hồ sơ trực tiếp vào VietinBank. Ngày trước, khi yêu cầu ứng viên nộp hồ sơ trực tiếp, VietinBank yêu cầu:

• Bằng tốt nghiệp đại học và bảng điểm (công chứng);
• Chứng chỉ tiếng Anh và Tin học văn phòng (công chứng);
• Sơ yếu lý lịch có xác nhận (có giá trị trong vòng 6 tháng);
• Giấy khai sinh (bản sao công chứng);
• Giấy khám sức khoẻ (có giá trị trong vòng 3 tháng);

Giờ chuyển sang nộp qua mail/trực tiếp trên trang tuyển dụng, các bạn scan những giấy tờ như trên. Thường, ai cũng nghĩ đơn giản là bản gốc sẽ tốt hơn, nhưng, tốt nhất cứ làm theo yêu cầu của NH.

Mã vị trí 504719: Chuyên viên quản lý rủi ro.....vòng 1 :)), các anh em thi nhau nộp hồ sơ nào, dự đoán vị trí này sẽ cạnh tranh khốc liệt :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw
Back
Bên trên