VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 45 Cán bộ Trụ sở chính - Đợt 6/2013 [25.08.2013]

1. không đủ chiều cao.
2. không nằm trong danh sách các trường học mà vietinbank muốn tuyển
3. không có kinh nghiệm.
4. toeic không đủ
haizz. bao h mới được làm việc tại vietinbank??????

==)). tìm chán mắt mới thấy 1 vị trí có thể nộp được dành cho sinh viên mới ra trường. cơ mà chỉ tiêu có 1 thì... mà mọi người có kinh nghiệm nộp online bank này share em với ạ. mình cho vào file nén hay sao ạ. em nộp đợt tháng 7 mà chả thấy thông tin gì.zzzz

Các bạn cho mình hỏi, hồ sơ dự tuyển yêu cầu "Bản scan bằng cấp chứng chỉ công chứng", mình không đi công chứng mà scan bản gốc nộp có được không các bạn nhỉ? Lần đầu nộp hồ sơ nên còn hơi ngu muội, mong các bạn chỉ giáo :)

Các bạn cho mình hỏi, hồ sơ dự tuyển yêu cầu "Bản scan bằng cấp chứng chỉ công chứng", mình không đi công chứng mà scan bản gốc nộp có được không các bạn nhỉ? Lần đầu nộp hồ sơ nên còn hơi ngu muội, mong các bạn chỉ giáo :)

Đấy, mình cũng thấy là scan thì scan bản gốc chứ sao lại scan bản công chứng nhỉ?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
1. không đủ chiều cao.
2. không nằm trong danh sách các trường học mà vietinbank muốn tuyển
3. không có kinh nghiệm.
4. toeic không đủ
haizz. bao h mới được làm việc tại vietinbank??????
1. Kéo xương
2. Học văn bằng 2
3. Đi làm chỗ khác một thời gian
4. Thi lại
Chừng đó là đủ để bạn vào viettin. Nói thế thôi nhưng chỉ cần kinh nghiệm tốt và tiếng anh giỏi, ngoại hình dễ nhìn là bạn có đủ khả năng rồi. Tất cả tiêu chí người ta đưa ra đều là do bạn có cố gắng hay không. Không đủ chiều cao là do lười tập luyện, học không giỏi nên không vào trường top. Kinh nghiệm chưa có do không đi làm. Toeic không đủ do bạn học TA không tốt.
Cũng chả hiểu bạn có cái gì để mà nhà tuyển dụng chọn bạn. Không có cố gắng mà cứ than vãn hết thế này thế kia thì bạn làm sao có thể đi làm ở một nơi tốt được?
Theo mình thay vì ngồi viết này nọ thì tự hoàn thiện bản thân mình là một cách khả thi hơn để có thể đi làm tại nơi mà mình mong muốn!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên