VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 202 cán bộ cho các CN trên toàn hệ thống [20.01.2014]

Ng ta nói khi nào có kết quả thế, thường chỉ có trễ hơn thôi chứ không sớm hơn đâu, các bạn tranh thủ đi chơi hay làm gì đó đi
cũng còn tùy bạn ah. nghe đồn sẽ có trước ngày 22/03 nhưng cụ thể ngày nào thì còn chưa rõ

danh sách gọi cũng có trước thời hạn 2 tuần mà
có vẻ vietin cũng làm việc mau lẹ ...=))

Mới là tuần đầu tiên của năm mới 2014 mà hết Vietcom (cuối 2013), giờ đến Vietin, BIDV thi nhau thông báo tuyển dụng. Chưa bao giờ ngay đầu năm các NH tuyển dụng ồ ạt đến thế, đặc biệt là Vietcom & BIDV. Thiếu mỗi anh Agri nữa là đủ bộ. Cũng chỉ hơn 2 tháng nữa là MB thông báo tuyển dụng tập trung Đợt I/2014, mình nghe nói các CN đang gửi chỉ tiêu lên HO rồi.:rolleyes:

Nhiều tín hiệu cho thấy năm 2014 các NH sẽ tuyển dụng rầm rộ trở lại, ít nhất là hơn 2013.:rolleyes:

Chúc các bạn may mắn trên hành trình chinh phục giấc mơ banker nhé!:)
Mới là tuần đầu tiên của năm mới 2014 mà hết Vietcom (cuối 2013), giờ đến Vietin, BIDV thi nhau thông báo tuyển dụng. Chưa bao giờ ngay đầu năm các NH tuyển dụng ồ ạt đến thế, đặc biệt là Vietcom & BIDV. Thiếu mỗi anh Agri nữa là đủ bộ. Cũng chỉ hơn 2 tháng nữa là MB thông báo tuyển dụng tập trung Đợt I/2014, mình nghe nói các CN đang gửi chỉ tiêu lên HO rồi.:rolleyes:

Nhiều tín hiệu cho thấy năm 2014 các NH sẽ tuyển dụng rầm rộ trở lại, ít nhất là hơn 2013.:rolleyes:

Chúc các bạn may mắn trên hành trình chinh phục giấc mơ banker nhé!:)
a oi, a co biet khi nao thi BIDV co dot tuyen dung tap trung tren toan quoc k a?

a oi, a co biet khi nao thi BIDV co dot tuyen dung tap trung tren toan quoc k a?
năm ngoái là tầm t5 rục rịch, chày cối kéo dài trong khoảng 3 tháng là có KQ cuối cùng. Năm ngoái mình đi đến vòng pv rồi kết thúc cuộc chơi vì cả năng lực lẫn lý do nhạy cảm; chỉ thấy bất công cho 1 bạn thi cùng mình, cái gì cũng tốt vượt trội so với những ng cùng pv nhưng vẫn tạch vì lý do nhạy cảm

năm ngoái là tầm t5 rục rịch, chày cối kéo dài trong khoảng 3 tháng là có KQ cuối cùng. Năm ngoái mình đi đến vòng pv rồi kết thúc cuộc chơi vì cả năng lực lẫn lý do nhạy cảm; chỉ thấy bất công cho 1 bạn thi cùng mình, cái gì cũng tốt vượt trội so với những ng cùng pv nhưng vẫn tạch vì lý do nhạy cảm
Nhạy cảm???? Tò mò quá. Bạn có thể gợi ý để rút kinh nghiệm ko?o_O

Nhạy cảm???? Tò mò quá. Bạn có thể gợi ý để rút kinh nghiệm ko?o_O
vòng phỏng vấn là vòng người ta có thể tác động vào đó bạn, sau khi tác động dư ra bao nhiêu thì mới đến công khai minh bạch; ko dư thì chịu. Vậy nên thi vào các ông lớn ngoài hay còn phải may nữa

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,760
Thành viên mới nhất
Ngọc Hânn
Back
Bên trên