VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 202 cán bộ cho các CN trên toàn hệ thống [20.01.2014]

mình cuối cùng xong xuôi còn hỏi e đã đến chi nhánh chưa? hôm nộp hồ sơ em gặp ai, lãnh đạo hay là nhân viên? xong rồi em đã tham gia thi viết rồi đúng ko? Đương nhiên là e phải đến chi nhánh và thi viết rồi thì mới pv đc chứ :( hồ sơ cũng tự nạp vào chứ có phải lãnh đạo gửi gắm đâu :(

Chưa chắc đâu, tớ pv mấy chỗ rùi lúc đấy cả mấy ng đều gật gù xong vẫn trượt

hi vọng có kết quả sớm. Mình rất hi vọng là được nhận tin tốt

Có ai phỏng vấn mà nói chuyện vui vẻ ko ta?....tớ phỏng vấn mà ngồi một người hỏi 1 người trả lời....cuộc phỏng vấn chán như con gián.....ngoài ra đc hỏi nghiệp vụ cho vay từ đầu đến cuối....rồi xong...về......và out chắc.....2z...

T bị xoay như chong chóng, cứ trả lời giữa chừng thì bị ngắt lời hỏi câu khác. T ko trả lời trọn vẹn đc một câu nghiệp vụ nào cả. Ví dụ như trả lời thẩm định KH thì thẩm định cái j, t trả lời theo 6C, nhưng đc 2 cái C thì bị ngắt hỏi luôn mấy câu khác :( Tầm hơn 20ph mà bị xoay chắc phải gần 3 chục câu luôn. T chưa bjo đi pv đâu mà bị xoay kinh khủng như thế.
Rùi chị ý còn hỏi t có phải DN nào cũng có BCTC ko? T trả lời tất nhiên ạ, nhưng chị ý bảo có DN ko cần BCTC. T thắc mắc sao lại có DN ko có BCTC đc chứ?
T bị hỏi 1 câu là nếu chị chuyển em sang vị trí khác thì em có làm ko? Chỉ sợ vì m hơi thấp nên ko đạt tiêu chuẩn cho vị trí qhkh.May mà chi nhánh t hôm t nộp hồ sơ thì chưa đo chiều cao, mấy hôm sau thì lại đo o_O

T bị xoay như chong chóng, cứ trả lời giữa chừng thì bị ngắt lời hỏi câu khác. T ko trả lời trọn vẹn đc một câu nghiệp vụ nào cả. Ví dụ như trả lời thẩm định KH thì thẩm định cái j, t trả lời theo 6C, nhưng đc 2 cái C thì bị ngắt hỏi luôn mấy câu khác :( Tầm hơn 20ph mà bị xoay chắc phải gần 3 chục câu luôn. T chưa bjo đi pv đâu mà bị xoay kinh khủng như thế.
Rùi chị ý còn hỏi t có phải DN nào cũng có BCTC ko? T trả lời tất nhiên ạ, nhưng chị ý bảo có DN ko cần BCTC. T thắc mắc sao lại có DN ko có BCTC đc chứ?
T bị hỏi 1 câu là nếu chị chuyển em sang vị trí khác thì em có làm ko? Chỉ sợ vì m hơi thấp nên ko đạt tiêu chuẩn cho vị trí qhkh.May mà chi nhánh t hôm t nộp hồ sơ thì chưa đo chiều cao, mấy hôm sau thì lại đo o_O
Mình nghĩ công ty TNHH MTV thì ko cần BCTC, họ chỉ cần báo cáo thuế thôi:confused:

bạn ở cn nào thế?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,643
Thành viên mới nhất
byker159
Back