VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 202 cán bộ cho các CN trên toàn hệ thống [20.01.2014]

mấy bạn ơi! 3 người PV mik đều là ở hội sở hết hay có 1 người của chi nhánh vậy?

hình như gdv của Vietin giờ áp chỉ tiêu huy động nữa phải k mọi người ơi,nghe sao mà nản quá hà,cv đã làm tới 8,9h tối rồi còn phải kiếm khách huy động thì mức lương đó quá bèo,giống bóc lột quá

Mình thấy hỏi nghiệp vụ là chủ yếu, của mình không có câu hỏi nào bên ngoài hết. Tình huống nghiệp vụ 100% luôn.

Hỏi nghiệp vụ cho vay xăg dầu, xây lắp....quản lý dòng tiền của doanh nghiệp..pla..pla....ko hỏi tí j về đời sốg tình cảm lun ak! Căn bản là ngồi nói nhảm...và tinh thần là hẹn vietin dip khác nữa vậy!..2zz

hình như gdv của Vietin giờ áp chỉ tiêu huy động nữa phải k mọi người ơi,nghe sao mà nản quá hà,cv đã làm tới 8,9h tối rồi còn phải kiếm khách huy động thì mức lương đó quá bèo,giống bóc lột quá
Từ trước giờ vẫn áp dụng chỉ tiêu huy động, tuy nhiên cả phòng san nhau ( maybe) và thực ra tiền gửi tiết kiệm cũng nhiều không lo lắm về chỉ tiêu này , tính số bút toán thui. Và từ khi có KPI thì còn có chỉ tiêu bảo hiểm , phát hành thẻ. Tín dụng thì ai cũng kêu, ai kêu sướng thì bảo tui với. GDV có chồng thì làm đến 6 h, chưa chồng ở lại khóa sổ, đánh chứng tự, khuôn vác hồ sơ cho hậu kiểm đến 8 h có ngày, bình thường 6- 7 h.

bạn nào biết cho t hỏi
có phải thứ tự gọi vào phỏng vấn ( theo danh sách dán ở cửa phòng pvan ý) là sếp theo thứ tự điểm nghiệp vụ thi viết không ( bạn mình thi năm ngoái bảo vậy) ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,794
Thành viên mới nhất
alialial1216
Back
Bên trên