VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 202 cán bộ cho các CN trên toàn hệ thống [20.01.2014]

mọi người ơi lịch thi phỏng vấn đợt trước cách thi vòng 1 bao lâu vậy? mình đang có việc đi xa, cần tính ngày để về cho kịp, có phải 15 ngày như thông báo k? mình đi trong vòng 10 ngày có nguy hiểm k nhỉ

mọi người ơi lịch thi phỏng vấn đợt trước cách thi vòng 1 bao lâu vậy? mình đang có việc đi xa, cần tính ngày để về cho kịp, có phải 15 ngày như thông báo k? mình đi trong vòng 10 ngày có nguy hiểm k nhỉ
các NH lớn làm ăn lề mề lắm, khả năng là bạn về chán rồi họ vẫn chưa gọi pv đâu :3

Bạn cứ vào website của các Ngân hàng, biểu phí đều công khai bạn ạ. Nếu có thắc mắc thì gọi hotline để họ giải thích, vừa nhanh vừa chính xác.

7 Một Doanh nghiệp có các số liệu như sau trong năm X: tiền: 500tr, khấu hao 50tr, các khoản
phải thu giảm 15tr, các khoản phải trả tang 10tr, tài sản cố định ròng tang 20tr. Vậy lưu
chuyển tiền thuần của Doanh nghiệp này là bao nhiêu?
(đại khái là thế, không nhớ rõ những chỗ
tăng/giảm, và nhớ là có 4 đáp án: 545, 525, 535, 500 thì phải, mình đánh 535 hay 545 gì đó thì phải,
làm xong cũng ko nhớ lun, hehe)
cụ nào giải giúp em cái nhé.

7 Một Doanh nghiệp có các số liệu như sau trong năm X: tiền: 500tr, khấu hao 50tr, các khoản
phải thu giảm 15tr, các khoản phải trả tang 10tr, tài sản cố định ròng tang 20tr. Vậy lưu
chuyển tiền thuần của Doanh nghiệp này là bao nhiêu?
(đại khái là thế, không nhớ rõ những chỗ
tăng/giảm, và nhớ là có 4 đáp án: 545, 525, 535, 500 thì phải, mình đánh 535 hay 545 gì đó thì phải,
làm xong cũng ko nhớ lun, hehe)
cụ nào giải giúp em cái nhé.
theo mình thì là = 500 +50 + (-15) +20 -10 = 545

có bạn nào thi cụm thi Đà Nẵng không ạ? mà sao thi trực tuyến mà viettin lại bắt thi tập trung nhỉ?

Bạn yên tâm thi qua vong viết đi, ít nhất cũng tầm 20 ngày mới có lịch PV mà =))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,654
Thành viên mới nhất
kyzsvaass968020
Back
Bên trên