VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 202 cán bộ cho các CN trên toàn hệ thống [20.01.2014]

bản gốc c à, vì họ chỉ quan trọng mình cái chiều cao và cân nặng thôi, cần dán ảnh nữa

cho minh hoi chut la o day co ban nao nop o CN chuong Duong chua vay? co do chieu cao k? ho so co yeu cau gi ngoai nhu website k ha cac ban? cam on nhieu

Mình đã nộp hồ sơ rồi, hú hồn vietin vẫn nhận hồ sơ mặc dù mình ko thuộc trường tiêu chuẩn viettin, cho mình hỏi tí có bạn nào đang làm viettin ko nhỉ? minh muốn biết mức lương giao dịch viên tiền mặt mức lương khởi điểm là khoảng bao nhiêu? vì mình cũng đang công tác tại ngân hàng khác mức lương cũng tàm tạm, muỗn biết mức lương cụ thế để có động lực ôn thi, cám ơn cả nhà :D

bạn cứ nộp thử đi, ko thử sao biết đc:), nhưng mà có thể ngta thu rồi vẫn còn vòng loại hồ sơ nữa, nếu ko tiếc bộ hồ sơ thì cứ đi nộp thử :)

Mình đã nộp hồ sơ rồi, hú hồn vietin vẫn nhận hồ sơ mặc dù mình ko thuộc trường tiêu chuẩn viettin, cho mình hỏi tí có bạn nào đang làm viettin ko nhỉ? minh muốn biết mức lương giao dịch viên tiền mặt mức lương khởi điểm là khoảng bao nhiêu? vì mình cũng đang công tác tại ngân hàng khác mức lương cũng tàm tạm, muỗn biết mức lương cụ thế để có động lực ôn thi, cám ơn cả nhà :D
khởi điểm tầm 6tr/tháng chưa kể các phụ cấp hay độc hại nha

Đơn xin việc, giấy cam kết (đối với sinh viên năm cuối chưa có bằng/giấy chứng nhận tốt nghiệp);

Ai có cho em xin cái này với ạ. Em tìm mãi mà không thấy đâu

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back