VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 202 cán bộ cho các CN trên toàn hệ thống [20.01.2014]

mình cũng muốn hỏi gdv tiền mặt chỉ là kiểm ngân thôi chứ ko phải là thủ quỹ phải không các bạn,và có cần người bảo lãnh không

bn ơi cho minh xin mã vj trí công việc đi mọi người ơi,,tìm hoài ko thấy

hôm qua mình nộp vị trí QHKH , mình học kinh tế đối ngoại mà trưởng phòng hành chính quyết ko nhận, anh ấy nói là mình có học gì liên quan đến tín dụng mà làm test được...thế là lủi thủi đi dzề:(

cac ban cho minh hoi la co ai di nop cn Chuong Duong chua nhi? co bi do chieu cao k? hoac chi nhanh o HN khac? co bi do chieu cao k ? de minh con biet ma nop nhi?

có bạn nào cầm bằng dân lập đi nộp chưa? Chưa thì cùng hẹn 1 ngày đi nộp rồi về review chung nhé :cool:

cac ban cho minh hoi la co ai di nop cn Chuong Duong chua nhi? co bi do chieu cao k? hoac chi nhanh o HN khac? co bi do chieu cao k ? de minh con biet ma nop nhi?
t nộp mấy lần vtb chưa thấy bị đo lần nào đâu..kể cả bạn nào thấp thấp..nhưng mà chắc người ta đoán chừng đó. nên đừng thấp quá :d

t nộp mấy lần vtb chưa thấy bị đo lần nào đâu..kể cả bạn nào thấp thấp..nhưng mà chắc người ta đoán chừng đó. nên đừng thấp quá :d
cam on ban nhe. to thay tuy chi nhanh ban a, co chi nhanh la cung do chieu cao day, nen moi hoi xem chi nhanh cho dot tuyen nay ban nao nop chua neu k do chieu cao thi to moi dam nop ho so

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back
Bên trên