VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 202 cán bộ cho các CN trên toàn hệ thống [20.01.2014]

tớ thi đợt tháng 10 giờ đang thử vc nè, nói chung GDV sẽ về muộn, nhưng đc cái chi nhánh tờ mọi người đều tốt, vui vẻ nên đi làm cũng thích.chúc các bạn thành công
Bạn ơi, bạn có nhớ đề thi GDV ko? Chia sẽ cho mình với, toeic người ta có chú trọng hạn ko?

Nộp đi mọi người ơi. Ai có đam mê thì cứ đến nộp thử nhé, đừng lăn tăn gì cả. Nếu chi nhánh đang thiếu người thì người ta sẽ nhận mình thôi. Tớ k có kinh nghiệm vẫn được tuyển như thường này. Đã đi làm, được gần 1 tháng. Cảm giác thì, ....

Mình học dân lập có nộp được không nhỉ, muốn liều thử 1 phen quá. Mà hồ sơ có cần công chứng bằng cấp không mọi người??? :(

cả nhà ơi đã ai đi nộp chi nhánh nào chưa ạ? Người ta có đo chiều cao hem? :( em thiếu tận 5 cm.:((

hôm nay có việc sang Hà Đông nên đem theo hso để nộp chi nhánh Hà Tây nhưng ngta chưa thu, bảo ít hôm nữa. sao thế nhỉ? :(

Nộp đi mọi người ơi. Ai có đam mê thì cứ đến nộp thử nhé, đừng lăn tăn gì cả. Nếu chi nhánh đang thiếu người thì người ta sẽ nhận mình thôi. Tớ k có kinh nghiệm vẫn được tuyển như thường này. Đã đi làm, được gần 1 tháng. Cảm giác thì, ....
Cảm giác thì sao hả cậu, inbox cho tớ nhé nếu nói ra ko tiện, cảm ơn cậu.

nhưng bạn ơi, nếu nộp trong vòng 6 tháng ko dc nộp nữa mà, mik mới nộp hồi t10 r :((((((((

Cả nhà ơi, mình ở xa, k về quê nộp đc thì nhờ ng nhà nộp hộ có được k nhỉ :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back