VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 202 cán bộ cho các CN trên toàn hệ thống [20.01.2014]

bằng toeic chỉ cần photo nộp thôi bạn nhé, sau này nếu đậu thì người ta sẽ bảo mình mang bản gốc lên đối chứng
ủa, vậy hả bạn? sao trên trang web vietin yêu cầu bản dịch công chứng nhỉ? tớ đang ngại không muốn đi công chứng dịch thuật đây, hic

cái bản cam kết là chỉ giành cho sinh viên năm cuối chưa tốt nghiệp hoặc đang chờ nhận bằng thồi đúng hok các bạn ???????????

Mình đang là sinh viên năm 4, thực tập xong rồi, nhưng chưa được xét tốt nghiệp vì đợt xét là tận tháng 3 cơ thì có thể nộp hồ sơ được không?

haizz...mình ở Khánh Hòa thuộc nhóm 2 lại không thuộc " "các trường Đại học công lập trong nước cụ thể:..." trong phần yêu cầu trình độ của ngân hàng này, mình học ở Đại học Nha Trang zậy là không ứng tuyển được phải không các bạn? ai biết trả lời giúp mình với. cảm ơn nhiều...

học Nha Trang có ngân hàng viettinbank ở đây mà cũng không làm được, chán ghê...
Đúng rồi. Trường mình học có trong nhóm 3 ngta còn ko nhận nữa là trường bạn ko có tên :(( Mấy ngân hàng to phân biệt chủng trường =.=

cái bản cam kết là chỉ giành cho sinh viên năm cuối chưa tốt nghiệp hoặc đang chờ nhận bằng thồi đúng hok các bạn ???????????
nếu bạn có bằng thì k cần, còn nếu xài giấy cn tốt nghiệp thì phải có
cái cam kết này ko cần có dấu xác nhận của trường, hay mình cứ nộp thử xem nhỉ. Có gì rồi khi được cấp giấy chứng nhận tạm thời, mình bổ sung sau được ko nhỉ ? :(
k cần xác nhận của trường đâu, nhưng cái này đi kèm với GCNTN, bạn cứ thử đi, cũng có mất gì đâu mà :)

Cho mình hỏi mình ở HN có nộp hồ sơ vào chi nhánh ở SG k mọi người? có được thi ở hội sở ở HN giống như ở vcb k mn?

Đợt t6 mình có nộp vào CN8, vào vòng PV.
Đến đợt t10 nộp lại CN9, thì sau khi nộp hs 1 tuần, chị bên phòng Nhân sự gọi hỏi vừa tham giá ứng tuyển đúng ko, nếu vậy 6t sau mới được nộp lại. Nhưng bạn mình cùng nộp đợt t6 với mình cũng vào vòng pv thì đợt t10 nộp bên CN Sài Gòn vẫn được đi test, PV
Thế nên mình nghĩ chắc tùy CN quá @@
t10 mình nộp cn 9 dc nè bạn :D. mà h thì ko pit sao@@

Có ai đi nộp hồ sơ các chi nhánh ở Tp.HCM chưa update thông tin cho mọi người biết với.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,630
Thành viên mới nhất
lilpeejmerch
Back
Bên trên