VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

Tuyển sinh khóa thi tháng 12. đăng ký ngay nào mọi người, nếu ko e rằng sang năm 2014 mà chúng ta vẫn chưa có bằng lái...

Mình được gọi ngày hum qua, chi nhánh 8, nói 29 hoặc 30 lên bổ sung giấy tờ để chuẩn bị cho hợp đồng thử việc. Bạn điện lên hỏi xem có thiếu sót gì ko nhé!
hix, Cn8 thời điểm này làm ăn không hiệu quả lắm, nợ xấu nhiều. Hôm bữa giám đốc có nói cán bộ ở đây ví dụ lương là 10 tr nhưng do không đạt chỉ tiêu chỉ còn lại khoảng 6-70% lương thôi. Đành phải tiếp tục cân nhắc ...

hix, Cn8 thời điểm này làm ăn không hiệu quả lắm, nợ xấu nhiều. Hôm bữa giám đốc có nói cán bộ ở đây ví dụ lương là 10 tr nhưng do không đạt chỉ tiêu chỉ còn lại khoảng 6-70% lương thôi. Đành phải tiếp tục cân nhắc ...
ukm, mình cũng đang làm chỗ cũ, cứ để 29, 30 lên nói chuyện cụ thể xem thế nào.. Còn chuyện chỉ tiêu là do mỗi cá nhân chạy mà, chỗ nào giờ cũng vậy, hi vọng cái chỉ tiêu của nó ko trên trời, hj. Mà bạn vytnp cũng đang làm ở đâu hả? :)

Các bạn ơi, mình hỏi chút, ở đây có ai vừa rồi thi pv ở CN Đông Anh không nhỉ? có bạn nào được gọi hay biết kết quả gì chưa? sao mình gọi lên nhân sự chi nhánh bảo chưa có kết quả nhỉ? lâu quá rồi. Sao Vietinbank lại không gửi kết quả thi cho từng ứng viên biết nhỉ?

Có pạn nào biết số đt chi nhánh Quang MInh không cho mình với? mình gọi số chi nhánh đăng trên web thì kêu số chưa dùng hiazzz? mãi chẳng thấy thông tin gì dù là mail cảm ơn:( Muốn hỏi lắm cho xong đỡ phải mệt người:(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên