VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

chi nhánh bạn thi là chi nhánh nào? Mình thi chi nhánh Đông Anh mà vẫn chưa có tin tức gì. chắc tạch rùi!!hixxxxxx

Sao CN Đồng Nai không có tin gì hết. co bạn nào trúng tuyển lên tiếng đi. Sốt ruột quá.

Chán nhỉ. sao bảo lấy tới 10 suất GDV và 3 suất NV quản lý FDI nhưng HS chưa thông báo?????????????

chi nhánh 8 tới giờ chưa thấy gì nữa đợi mòn mỏi quá. Hok lẽ mình xui tới mức vô tới đây mà còn out ra ngoài sao ta. Có ai có tin tức gì hú một tiếng nha
Chúc mừng các bạn Đông Sài Gòn mình tiếp tực chờ thời đây

chi nhánh 8 tới giờ chưa thấy gì nữa đợi mòn mỏi quá. Hok lẽ mình xui tới mức vô tới đây mà còn out ra ngoài sao ta. Có ai có tin tức gì hú một tiếng nha
Chúc mừng các bạn Đông Sài Gòn mình tiếp tực chờ thời đây
Mình được gọi ngày hum qua, chi nhánh 8, nói 29 hoặc 30 lên bổ sung giấy tờ để chuẩn bị cho hợp đồng thử việc. Bạn điện lên hỏi xem có thiếu sót gì ko nhé!

à mà mọi người, cho mình hỏi chút, lên bổ sung giấy tờ thì: Sơ yếu lý lịch có xác nhận của địa phương là làm theo mẫu nào vậy nhỉ?

Mình được gọi ngày hum qua, chi nhánh 8, nói 29 hoặc 30 lên bổ sung giấy tờ để chuẩn bị cho hợp đồng thử việc. Bạn điện lên hỏi xem có thiếu sót gì ko nhé!
Hôm bữa chị hỏi thì mình nói hồ sơ đầy đủ rồi không cần bổ sung gì nữa. Nếu vậy không biết có được gọi không.
Mà bạn biết chừng nào ký hợp đồng không

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back