VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

Bạn ơi vậy hôm bạn lên có phải mang mẫu giấy cam kết với lí lịch để nộp luôn cho NH ko vậy?

- - - Updated - - -

À, vietinbank Thủ Đức có kết quả rồi nhé mọi người, chiều qua chi nhánh đã gửi mail rồi đấy
Chi nhánh Thủ Đức có rồi hả bạn? là tín dụng hay vị trí khác bạn?

haizz chán, jo này mà chị nhân sự còn bảo chưa có nữa :(
Bạn gọi lên thẳng Hội sở hỏi đi, hôm qua mình cũng gọi lên Hội sở ở Hà Nội ấy thì được bảo là tất cả các chi nhánh đều đã được gửi kết quả rồi, không có chuyện chưa có đâu. Rồi mình bảo là chị ấy dò kết quả hộ mình, dò xong thì bảo là trong danh sách trúng tuyển không có tên mình. :(
Vậy đấy, biết thế là chắc chắn tạch rồi. Mình gọi lại cho chi nhánh thì chi nhánh vẫn bảo..."chưa có công văn gửi tới ngân hàng". Nhưng Hội sở đã bảo thế nên... :D
P/s: Tìm cơ hội khác thôi bạn à.

Bạn gọi lên thẳng Hội sở hỏi đi, hôm qua mình cũng gọi lên Hội sở ở Hà Nội ấy thì được bảo là tất cả các chi nhánh đều đã được gửi kết quả rồi, không có chuyện chưa có đâu. Rồi mình bảo là chị ấy dò kết quả hộ mình, dò xong thì bảo là trong danh sách trúng tuyển không có tên mình. :(
Vậy đấy, biết thế là chắc chắn tạch rồi. Mình gọi lại cho chi nhánh thì chi nhánh vẫn bảo..."chưa có công văn gửi tới ngân hàng". Nhưng Hội sở đã bảo thế nên... :D
P/s: Tìm cơ hội khác thôi bạn à.
tin buồn thật huhu bạn có số đt hội sở không cho minh vs :(

Tớ mới nhận đc mail của chi nhánh Đông Sài Gòn nè. Phongthan với huykha nhận đc chưa

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back
Bên trên