VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

Bạn huynguyen12 đậu vị trí nào thế. Hôm qua mình gọi lên, chị ý hỏi tên gì, mình chỉ nói tên rùi chị ý hỏi lại có phải là... không, đúng họ tên lun. Vậy có hy vọng ko ta huhu. Hôm nay là hạn cuối rồi, mai phải về quê rùi :((

Bạn huynguyen12 đậu vị trí nào thế. Hôm qua mình gọi lên, chị ý hỏi tên gì, mình chỉ nói tên rùi chị ý hỏi lại có phải là... không, đúng họ tên lun. Vậy có hy vọng ko ta huhu. Hôm nay là hạn cuối rồi, mai phải về quê rùi :((

Tín dụng bạn, vậy là bạn đậu rồi đó, chỉ là chưa có thông báo chính thức thôi :D. Hôm qua mình cũng gọi mà chị ấy bảo chưa có kết quả, nhưng hôm nay mình gọi lại năn nỉ chị ấy mới chịu nói :D

Tín dụng bạn, vậy là bạn đậu rồi đó, chỉ là chưa có thông báo chính thức thôi :D. Hôm qua mình cũng gọi mà chị ấy bảo chưa có kết quả, nhưng hôm nay mình gọi lại năn nỉ chị ấy mới chịu nói :D

thế là 2 đứa, xong, coi như out :((

Thank bạn huynguyen12 nha ^^

Đã chắc chắn gì đâu bạn nhanteo ơi, vs lại mình thi kiểm ngân cơ mà

hình như danh sách phải được GĐ chi nhánh duyệt rồi mới công bố cho mình biết lận bạn ơi. Mình mới gọi lên chi nhánh tỉnh mình chị nhân sự báo là chưa có kết quả, tiếp tục chờ đợi thui.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên