VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

hihi, thế mà hôm qua banc1 recovery gì ý, thi cùng chi nhánh với bạn ý, tung hỏa mù thì phải mình nhớ không nhầm bạn ấy ra sông sài gòn rồi hihi
Đâu có tung hỏa mù j đâu, die thiệt rùi mừ, huhuhu. Đang ở cầu sg đây, đau lòng wa đi, huhu!!!

sự thật là chi nhánh mình tuyển 4 người cơ, nhưng mà 2 suất bên trong nội bộ, còn chi nhánh xin thêm 2 suất bên ngoài nữa, thì 2 suất bên ngoài này đã chạy chọt hết rùi
p/s: anh ấy còn khuyên cho câu không chạy chọt gì thì còn mơ mới vào đc ngân hàng nhà nước nhá hiazzz

sự thật là chi nhánh mình tuyển 4 người cơ, nhưng mà 2 suất bên trong nội bộ, còn chi nhánh xin thêm 2 suất bên ngoài nữa, thì 2 suất bên ngoài này đã chạy chọt hết rùi
p/s: anh ấy còn khuyên cho câu không chạy chọt gì thì còn mơ mới vào đc ngân hàng nhà nước nhá hiazzz

Thế mà có bạn nói là vietin công bằng lắm, ko có COCC gì cã , pochan luôn!!!!!

Đâu có tung hỏa mù j đâu, die thiệt rùi mừ, huhuhu. Đang ở cầu sg đây, đau lòng wa đi, huhu!!!

trangluong hỏi làm gì biết kết quả đâu, bác recovery nói chuyện hay thé này, chak đối thủ nặng ký của trangluong đây. hihihi, mà bác gọi lên chi nhánh rồi àh??? em người ta gọi mà còn không dám gọi lại đây này :(

Mình mới nhận được mail sáng nay rồi...vui quá...\:D/. Cn mình ngày 1/9 mới nhận việc. Sao cn trong nam nhận việc sớm vậy nhỉ

hiazzz chắc chi nhánh mình ở quê nên nó vậy hiazzzzz dù sao thì mình cũng đã trải qua những thăng trầm của cuộc thi này. cũng đã đau đầu rất nhiều, đến giờ thì có thể hết lo lắng, tạm gác sang 1 bên và tìm hướng đi khác iazzz

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,765
Thành viên mới nhất
antigamamerch
Back
Bên trên