VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

theo thông tin nhận được thì tới giờ mà bạn nào chưa nhận được thông báo trúng tuyển là out rồi nhé. Vì danh sách trung ương đã gửi 1 lần cho các chi nhánh hết rồi và gửi mail báo trúng tuyển 1 lần hết rồi. Còn mấy bạn gọi lên hỏi họ nói chưa có chỉ là ko muốn nói sự thật ra thôi. :)

Mình đã xem lại mail gọi phỏng vấn và đúng là chính hội sở đã gửi mail cho mình, chi nhánh gửi tin nhắn và gọi điện cho mình. Vậy là mình thôi hy vọng và chờ đợi rồi!!

bạn ở komtum nói mail do cn gửi mà b, với lại gọi đi pv thì gửi tn là HO chứ, tin nhắn chung có chữ vietinbank cơ mà, giờ chưa nhận đc cũng k hi vọng nhìu nhưng cứ chờ thử đến mai bít đâu....

Mình đã xem lại mail gọi phỏng vấn và đúng là chính hội sở đã gửi mail cho mình, chi nhánh gửi tin nhắn và gọi điện cho mình. Vậy là mình thôi hy vọng và chờ đợi rồi!!
tổng hợp các bạn đã có kq đậu: hat_nang vquyen2822808 (Kontum), soloman_bobo và thuantnt91 (ko ghi cn), teaphin và hamanhphu (Thủ Thiêm), lamdainhan10 (Vung Tau). Thêm 1 chi nhánh nữa có kq là Thủ Đức. Ôi, hình như chưa có kq tất cả các cn thì phải????

CN có ai có mail hay điện thoại gì chưa vậy? mình chưa thấy động tĩnh gì ko lẽ tạch rồi sao hic hic

- - - Updated - - -

CN có ai có mail hay điện thoại gì chưa vậy? mình chưa thấy động tĩnh gì ko lẽ tạch rồi sao hic hic

CN 6 hix lo quá gõ chữ cũng sót nữa haiz

CN6 hóng nguyên ngày chưa thấy,... ai có thì la lên báo tiếng để biết khỏi hóng nữa, để dậy đau tim wa' [-O<

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên