VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

Bạn ới ời, bạn cũng chi nhánh Kon Tum à >"<. Mình cũng CN Kon Tum, nay mình có việc nên tắt máy cả ngày, lúc nãy check mail thì thấy nhận được thông báo trúng tuyển rồi :). Hôm nay, mấy anh chị gọi điện có nhắc nhở gì thêm không bạn :)

Vẫn như lần thông báo kết quả thi viết, cái chi nhánh Tây HN của mình chả có mống nào lên tiếng :)) Chia buồn chi nhánh Đông Anh và ông [MENTION=89852]Nothingtosay[/MENTION] nhé.
Cmt số 2013 :-"

Theo thông tin t biết là thế, mấy chi nhánh ngoài bắc thu hẹp lại,ví dụ Phú Thọ từ 4 xuống 1, Bình Xuyên từ 1 lại lên 3 thì phải, Đông Anh từ 5 xuống 0 :)
Thông tin của bạn từ đâu vậy? Nếu đó là sự thật thì tại sao người ta đăng tuyển như vậy, thi lên thi xuống từng đó vòng tốn kém ko chỉ tiền bạc, thời gian, công sức của họ mà còn là của thí sinh, chờ đợi bao lâu h đùng 1 cái nói không tuyển nữa, cũng ko thấy có 1 email hay cuộc gọi điện xin lỗi nào. Sao mn vẫn ca ngợi Vietinbank làm việc chuyên nghiệp này kia nhưng cư xử như vậy thật ko thể chấp nhận đc >.<

Thông tin của bạn từ đâu vậy? Nếu đó là sự thật thì tại sao người ta đăng tuyển như vậy, thi lên thi xuống từng đó vòng tốn kém ko chỉ tiền bạc, thời gian, công sức của họ mà còn là của thí sinh, chờ đợi bao lâu h đùng 1 cái nói không tuyển nữa, cũng ko thấy có 1 email hay cuộc gọi điện xin lỗi nào. Sao mn vẫn ca ngợi Vietinbank làm việc chuyên nghiệp này kia nhưng cư xử như vậy thật ko thể chấp nhận đc >.<
Cần phải đợi có thông tin chính thức bạn ơi, những tin ko chính thức chỉ mang tính chất tham khảo và độ tin cậy nên để ở mức độ thấp!!!

Cần phải đợi có thông tin chính thức bạn ơi, những tin ko chính thức chỉ mang tính chất tham khảo và độ tin cậy nên để ở mức độ thấp!!!
Mình cũng hi vọng là vậy. Bởi xét cho cùng người ta cũng phải xem xét đánh giá trên nhiều khía cạnh, có kế hoạch từ đầu năm rồi chứ đâu phải là việc tự dưng nghĩ ra rồi thích thì tuyển ko thích thì bỏ. Cũng giống như nhiều bạn khác mình đã bỏ ra nhiều công sức ôn luyện rồi đi thi. Có thể không trúng đấy, nhưng mình hi vọng sẽ được đối xử công bằng chứ không phải theo cái kiểu này...

Phải rồi các bạn! Đã nuôi ý chí đi thi, đã chờ đợi 2 tháng nay thì cố gắng thêm 1 ngày nửa, mình nghĩ mai sẽ có thông tin chính thức của hết các chi nhánh...
Đừng nhụt chí anh hùng nha các mem!

Mình cũng hi vọng là vậy. Bởi xét cho cùng người ta cũng phải xem xét đánh giá trên nhiều khía cạnh, có kế hoạch từ đầu năm rồi chứ đâu phải là việc tự dưng nghĩ ra rồi thích thì tuyển ko thích thì bỏ. Cũng giống như nhiều bạn khác mình đã bỏ ra nhiều công sức ôn luyện rồi đi thi. Có thể không trúng đấy, nhưng mình hi vọng sẽ được đối xử công bằng chứ không phải theo cái kiểu này...
Uh, các bạn không nên dao động vì những tin tức ko có source rõ ràng và đáng tin cậy vì những tin đó đôi khi có những mục đích khác nhau và khó quy trách nhiệm nếu tin sai lệch. Tụi mình giỡn những tin kiểu này không ảnh hưởng lớn nên ko sao, chứ phao tin đồn mà ảnh hưởng là bị mấy bác C.An thổi còi đó, tiêu biểu là bên chứng khoán, bị mấy chú rùi.

Chiều mời gọi lên chi nhánh 8 có 1 anh bốc máy nói vẫn chưa có kq, ko hi vọng mấy nhưng vẫn cứ hóng cùng mầy bạn:), Công nhận lâu thật...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên