VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

Ủa danh sách đậu ở Hội sở đưa xuống mà sao lại còn phải tổng hợp gì nữa nhỉ.
Bởi vậy tớ mới nói rớt rồi. Do họ không muốn nói thẳng í mờ. Tớ thi cho biết thôi chứ áp lực và lương cũng như bên tớ đang làm thì tớ làm bên này luôn cho khoẻ. Bít thế, quyết định thế nhưng vẫn hóng vì lần đầu thi NH mà lại là vietin nữa chứ

t pv chiều c ah, t pv cũng được, c pv tốt không, t đang đau đầu quá =(

haiza, mình pv cũng được nhưng còn cộng trung bình cả điểm thi viết nữa nên cũng chả biết như nào :/ tự dưng tên mình bị cắt sang cn quang minh buổi sáng, chắc bị cut paste nhầm gì đấy nên cũng k biết mình xếp thứ mấy trong danh sách thi viết nữa, bạn pv thứ mấy ?

sao bạn biết cho điểm không cao, mình hỏi cho vay cafe, bạn hỏi gì vậy

Tại mình thấy cô ở jữa cho bạn đầu hình như có 1 con 6, hok bít đó là điểm j` nữa. Mình được hỏi về gia đình, bản thân, các hoạt động xã hội, rồi thì 1 chút về nghiệp vụ cho vay cá nhân, cho vay doanh nghiệp, tài sản đảm bảo, thời hạn cho vay. Jờ 4h30 ùi mừ hok có đt, out chắc ùi. Hok hi vọng nữa đâu hjx

Tại mình thấy cô ở jữa cho bạn đầu hình như có 1 con 6, hok bít đó là điểm j` nữa. Mình được hỏi về gia đình, bản thân, các hoạt động xã hội, rồi thì 1 chút về nghiệp vụ cho vay cá nhân, cho vay doanh nghiệp, tài sản đảm bảo, thời hạn cho vay. Jờ 4h30 ùi mừ hok có đt, out chắc ùi. Hok hi vọng nữa đâu hjx
chưa có kết quả mà, cứ chờ đi !

haiza, mình pv cũng được nhưng còn cộng trung bình cả điểm thi viết nữa nên cũng chả biết như nào :/ tự dưng tên mình bị cắt sang cn quang minh buổi sáng, chắc bị cut paste nhầm gì đấy nên cũng k biết mình xếp thứ mấy trong danh sách thi viết nữa, bạn pv thứ mấy ?
t pv 3/6 c ah, nhưng vẫn cứ hi vọng thôi, khi nào nhận đc tin thì hú cái nhá.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,630
Thành viên mới nhất
lilpeejmerch
Back
Bên trên