VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

Tin buồn: Vietinbank mới ra quy định định biên, quy định số lượng tối đa nhân viên trong một chi nhánh, vì vậy đợt này các chi nhánh sẽ không tuyển đúng theo số lượng thông báo ban đầu (có những chi nhánh sẽ không tuyển nữa), đây cũng là lý do tại sao Vietinbank lại thông báo kết quả muộn vậy. Đầu tuần biêt tin hơi shock, mong cả nhà đừng ném gạch em :)

Bạn cho mình hỏi thông tin này có đáng tin cậy không ?! Nghe bạn nói mình mới gọi hỏi thăm thằng bạn làm bên Vietin mà nó nói không nghe thông tin này.

Nếu đúng Vietin hạn chế số lượng tuyển so với lúc công bố thì thực sự không được minh bạch cho lắm, chẳng khác nào dội môt gáo nước lạnh vào thí sinh.

Định biên lại hay là cất giành suất cho COCC thế bạn?vì số lượng nhân viên ở các chi nhánh thì ngoài hội sở đã bàn bạc kĩ lưỡng rồi mới lên danh sách tuyển dụng mà, việc định biên lại cũng do hội sở làm,thế nên ko lẽ ra quyết định sau trái với quyết định trước trong 1 tgian ngắn thế thôi hã bạn, chắc là cất giành suất cho các COCC đó các bạn ah!!!

Bạn cho mình hỏi thông tin này có đáng tin cậy không ?! Nghe bạn nói mình mới gọi hỏi thăm thằng bạn làm bên Vietin mà nó nói không nghe thông tin này.
Cái này là bên phòng lao động tiền lương đưa ra nhé, ngay sau khi bọn m phỏng vấn. Thông tin này có quyết định rồi, tin mình biết từ thứ 7, nguồn đảm bảo :) Cái này có khi bạn nào ở chi nhánh làm thì chưa rõ lắm đâu, trên HO họ mới nắm được :)

- - - Updated - - -

Định biên lại hay là cất giành suất cho COCC thế bạn?vì số lượng nhân viên ở các chi nhánh thì ngoài hội sở đã bàn bạc kĩ lưỡng rồi mới lên danh sách tuyển dụng mà, việc định biên lại cũng do hội sở làm,thế nên ko lẽ ra quyết định sau trái với quyết định trước trong 1 tgian ngắn thế thôi hã bạn, chắc là cất giành suất cho các COCC đó các bạn ah!!!

Vietin thi tuyển khá minh bạch, nếu là COCC thì họ đã sắp xếp trước khi thi rồi bạn nhé, vì mình biết cháu phó giám đốc 1 chi nhánh lớn ở HN thi còn bị trượt :) thông tin này đưa ra vì bọn họ đang kiểm soát chặt chi phí để đạt chỉ tiêu lợi nhuận, cái này là phòng lao động tiền lương tính toán rồi trình lên lãnh đạo duyệt nên có phần hơi bất ngờ :)

các bạn FDI thi buổi chiều chuẩn bị Tiếng Anh nhé, PV tiếng Anh đó.

thế ko biết tuần này đã có kết quả chưa nhĩ!!!!kết quả công bố rộng rãi thì sẽ biết được tổng số lượng tuyển dụng là bao nhiêu thôi ah!!!hi vọng rằng viettin bank là 1 ngân hàng uy tính và công bằng trong tuyển dụng

thế ko biết tuần này đã có kết quả chưa nhĩ!!!!kết quả công bố rộng rãi thì sẽ biết được tổng số lượng tuyển dụng là bao nhiêu thôi ah!!!hi vọng rằng viettin bank là 1 ngân hàng uy tính và công bằng trong tuyển dụng
Mình cũng hi vọng là họ hủy cái quyết định này bạn ạ, mất bao công thi cử của anh em :)

Nói gì thì nói, trước khi công bố chính thức về tuyển dụng thì các phòng ban liên quan phải thống nhất với nhau trước chứ. Một việc quan trọng như vậy thì làm sao có thể thay đổi bất thình lình như vậy được. Chắc khác gì các bạn học sinh nộp đơn vào những trường ĐH có chỉ tiêu cao để có cơ hội đậu, sau khi thi xong trường nói rút lại chỉ tiêu để đảm bảo chất lượng đào tạo, hài.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,672
Thành viên mới nhất
nemomerch
Back
Bên trên