VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

Hội FDI cùng ngày thi với bọn mình có kết quả thi viết mời đi pv rùi mà sao hội mình lâu vậy nhi:(( hic hic đợi chờ mòn mỏi, mong là mình sẽ đc cống hiến công sức cho Vietin bank huhu

Tin buồn: Vietinbank mới ra quy định định biên, quy định số lượng tối đa nhân viên trong một chi nhánh, vì vậy đợt này các chi nhánh sẽ không tuyển đúng theo số lượng thông báo ban đầu (có những chi nhánh sẽ không tuyển nữa), đây cũng là lý do tại sao Vietinbank lại thông báo kết quả muộn vậy. Đầu tuần biêt tin hơi shock, mong cả nhà đừng ném gạch em :)

trời ơi sao có cái quyết định hay ho thế, khổ thân cho những bạn ở xa, lặn lội tàu xe, ăn uống, đi lại ít ỏi gì đâu.Sao không ra cái quyết định sớm chút đi dỡ hải thi cử

Tin buồn: Vietinbank mới ra quy định định biên, quy định số lượng tối đa nhân viên trong một chi nhánh, vì vậy đợt này các chi nhánh sẽ không tuyển đúng theo số lượng thông báo ban đầu (có những chi nhánh sẽ không tuyển nữa), đây cũng là lý do tại sao Vietinbank lại thông báo kết quả muộn vậy. Đầu tuần biêt tin hơi shock, mong cả nhà đừng ném gạch em :)
mới đầu tuần nghe tin này mình xìu luôn :(

Xời ngon như chơi hiazzzz thế là xong. Dân đen nó khổ thế đấy, chỉ biết cố gắng, còn đôi khi kết quả lại tùy vào số mh hiazzzz

Nói chung là biết kết quả sớm thì để mình ko mong đợi nhìu còn tập trung vào chỗ khác, ngồi ngóng sốt ruột.hic

Mình cũng vậy đóa, ngồi chờ rồi hy vọng hoài, vừa yếu tim vừa không tập trung được gì cả.

Nếu có quy định mới này, mình nghĩ ngân hàng cần có động thái gì đó, có thể là xin lỗi, là công bố lại chỉ tiêu từng chi nhánh. Đợt tuyển dụng chi nhánh năm nay Vietin kỳ quá, bao nhiêu cố gắng và chờ đợi của các ứng viên mà ...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,621
Thành viên mới nhất
oubaotiyu1111
Back
Bên trên