VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

có ai nhận được tin nhắn hay mail phản hổi về việc đi phỏng vấn cho đợt thi ngày 12/07/2013 chưa? sao lâu quá đi, huhuu

Mình thi kế toán đó bạn
Mình thi kiểm ngân bạn à. Khi nào có thông báo từ Vietinbank thì nhớ báo tin nhé. Mà nghe mấy bạn kia kêu trúng tuyển cũng thông báo qua mail nữa hả ta? :)

- - - Updated - - -

có ai nhận được tin nhắn hay mail phản hổi về việc đi phỏng vấn cho đợt thi ngày 12/07/2013 chưa? sao lâu quá đi, huhuu

Chưa thấy gì hết bạn ơi. Chắc trong tuần này là có thông báo cho những người trúng tuyển đó ^^

may ban co ai thi giao dich vien NH Dong A: phong van 23/07/2013 khong? Minh doi ket qua ngan hang nay nua ma khong thay, khong biet so dien thoai cua phong nhan su nua chu :((, co ai biet giup gium minh nha.

Các bạn có ai biết cho mình hỏi chút là với những bạn đỗ vietinbank thì ngân hàng sẽ gửi mail báo đỗ đồng thời ngân hàng sẽ gọi điện nữa à các bạn. Còn các bạn nào trượt thì ngân hàng sẽ gửi mail trong vòng 45 ngày phải không ạ?

Các bạn ơi không biết họ đã làm đến khâu nào rồi mà sao vẫn chưa thông báo cho ứng viên gì cả? Dù sao mình thấy đợt tuyển lần này cũng kéo dài mấy tháng rồi còn gì. Đã đến vòng phỏng vấn rồi thì mình nghĩ cũng có kết quả hết rồi, chỉ còn việc tổng hợp và lựa chọn thôi.

Các bạn có ai biết cho mình hỏi chút là với những bạn đỗ vietinbank thì ngân hàng sẽ gửi mail báo đỗ đồng thời ngân hàng sẽ gọi điện nữa à các bạn. Còn các bạn nào trượt thì ngân hàng sẽ gửi mail trong vòng 45 ngày phải không ạ?
Cái này hỏi mấy bạn đã trúng tuyển mới biết được bạn à.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,624
Thành viên mới nhất
dangkycwin05
Back
Bên trên