VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

Đứa bạn tớ làm Vietin nó bảo tín dụng vất lắm, thi được vào thì xin vào GDV nhưng tớ chưa nghĩ đến, mình vẫn thích tín dụng mà.

Mail của bạn kia ghi rõ là đợt tuyển trụ sở chính mà, các bạn đọc kỹ vào, lo lắng gì chứ. Mới chưa đc 1 tuần, thì chưa có KQ đâu :))

Chuẩn rùi đó bạn. Đợt nào của Vietin mình cũng tham gia:(. Mh cũng xem xét lại thì đây ko phải là kết quả đợt tuyển dụng trong topic này nhé. Vừa đọc cái topic tuyển dụng trụ sở chính của Vietin đợt 3 thấy các pạn ý đang xôn xao nhận đc mail bão đỗ, trượt mới nhận ra:( Sờ so ry các pak nhé, Em cũng đứng tim hic

Bạn Phanha90 đợi mà ăn mừng đỗ chi nhánh Quang Minh đi ^^. Mình phỏng vấn sau cơ mà cũng nhìn đc điểm mấy bạn trướt. cao nhất là 8 thấp nhất là 4 :( mình thì không khéo 3 mất

Làm sao nhìn đc điểm của mng mà pạn pảo thế? hic. em mà đỗ em khao pak luôn, hiazzz, hình như em là người pv sau cùng đấy vì đến muộn lúc đó mng pv xong hết rùi chỉ còn bạn Phùng Thế Hưng gì đó hay sao ý, vì bạn ý cũng đến muộn mà
Bạn Phanha90 đợi mà ăn mừng đỗ chi nhánh Quang Minh đi ^^. Mình phỏng vấn sau cơ mà cũng nhìn đc điểm mấy bạn trướt. cao nhất là 8 thấp nhất là 4 :( mình thì không khéo 3 mất

Làm sao nhìn đc điểm của mng mà pạn pảo thế? hic. em mà đỗ em khao pak luôn, hiazzz, hình như em là người pv sau cùng đấy vì đến muộn lúc đó mng pv xong hết rùi chỉ còn bạn Phùng Thế Hưng gì đó hay sao ý, vì bạn ý cũng đến muộn mà

có t giấy đánh giá điểm. ghi tên của từng người và điểm. nhìn được ở chỗ bác con trai đó ( chắc cậu cũng biết vì PV bàn 5 mà). Tớ chả lời mà liếc ngang liếc dọc, còn bác ý thì vô tư cho mình nhìn :))

=))) ôi zời thế mà mh ko biết để liếc@@
có t giấy đánh giá điểm. ghi tên của từng người và điểm. nhìn được ở chỗ bác con trai đó ( chắc cậu cũng biết vì PV bàn 5 mà). Tớ chả lời mà liếc ngang liếc dọc, còn bác ý thì vô tư cho mình nhìn :))

neu phong van ma cac anh chi it cuoi, chi nhin minh thi co hy vong khong may ban, minh phong van CN Dong Sai Gon :((

neu phong van ma cac anh chi it cuoi, chi nhin minh thi co hy vong khong may ban, minh phong van CN Dong Sai Gon :((

ui thế bạn còn may, mình họ chẳng cưới mà chỉ hỏi và hỏi hết chị tới anh, tới anh. không biết người ta hỏi nhiều mà chẳng cười là sao ta ???? khó hiểu quá

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,630
Thành viên mới nhất
lilpeejmerch
Back
Bên trên