VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

có tớ pv kế toán nhưng mọi ng hỏi cũng cảm tính lắm, họ hỏi tớ có 2 câu, 1 là sự khác nhau giữa luân chuyển chứng từ trong doanh nghiệp và ngân hàng có gì khác nhau. 2 là tớ biết gì về c.việc của CB QHKH kế toán, câu hỏi tình huống là họ là 1 kh mún mở thẻ của nh cho con đi học dh, họ là ng ko biết gì về thẻ và nh, hãy tư vấn giúp... có bạn vào trc tớ thì hỏi về séc, thanh toán chuyển tiền điện tử...

Bạn ơi câu luân chuyển chứng từ bạn trả lời như thế nào?

Mọi người phỏng vấn ở Đông Anh đc hỏi có lâu ko :)) Phỏng vấn nhanh hay lâu thì tốt nhỉ các bạn =)) Mà số thứ tự phỏng vấn là xếp theo thứ tự điểm test phải không mọi người hay là theo thứ tự bất kỳ nhỉ :D

theo mình càng lâu càng tốt, còn thứ tự pv mình cũng đang thắc mắc
Mọi người phỏng vấn ở Đông Anh đc hỏi có lâu ko :)) Phỏng vấn nhanh hay lâu thì tốt nhỉ các bạn =)) Mà số thứ tự phỏng vấn là xếp theo thứ tự điểm test phải không mọi người hay là theo thứ tự bất kỳ nhỉ :D

Theo mình thấy hình như xếp theo điểm...mình xem danh sách thấy e Vân nào đó nhảy tọt lên số 1 hehe....

chiều nay mới phỏng vấn xong. Toàn hỏi nghiệp vụ, nhưng mà hỏi ít quá, thấy hơi hụt hẫng. Không biết ra sao đây. Hồi hợp ghê luôn.

Pv có chấm ngoại hình ko các ban hi...m đc hổi dủ thứ..từ gia đình, sở thích, tới vietin, nghiep vụ haiz...ngta gật đầu là ok hay xã giao z các bạn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,664
Thành viên mới nhất
euchinicutm
Back
Bên trên