VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

Nói thật là giờ mng đang lo lắng cho buổi pv bạn hỏi vậy chẳng ai trả lời đâu. Mấy page trc có đăng đấy bạn chịu khó lội thư xem. Hic chả hiểu sao từ hôm qua đến giờ em cứ bồn chồn ko yên cak pak ạ. Tối ko ngủ đc ú òa:((( Kiểu này tư giờ đến hôm pv kiểu gì cũng mất ngủ suốt cho mà coi:((
Tối qua mình cũng không ngủ được :((

Chị nhân sự gọi mình để xem mình nhận đc tin chưa, chị bảo mình phải cố gắng lên vì zô đc vòng này là cũng giỏi lắm rùi, mà đang lăn tăn ko biết đối thủ của mình là ai đây, vậy là chỉ lấy 20/60 người zô vòng pv :|

cn b tuyển bi nhiu ng mà lấy tới 20 ng pv zữ zậy b?

MÌnh hỏi ngu tí mấy bạn? thi xong 1 tuần là biết kết quả vào vòng phỏng vấn à??? thứ 7 tới này mình thi quan hẹ khách hàng tiếng trung với tiếng nhật :D

các bạn cho mình hỏi mọi chi nhánh đều đc thông báo pv hết rồi phải ko, có ai chi nhánh tuyên quang nhận đc gmail chưa nhỉ, hết hi vọng thật rồi sao

Chú phòng hành chính nhân sự gọi điện báo mình cố gắng, ôn về tổng quan của vietinbank.Hic,mình nghĩ nhiều cái để hỏi lắm, mình có may mắn được hỏi vào đúng tủ của mình không thui.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,625
Thành viên mới nhất
phuonganh2208
Back
Bên trên