VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

cho mình hỏi sao ở đây có chi nhánh bắc hà nội nhưng trong trang chủ của vietinbank lại không có

À, ban đầu thì có chỉ tiêu của CN Bắc Hà Nội. Nhưng sau đó Vietinbank hủy chỉ tiêu ở chi nhánh này. Tại đây, bạn chủ topic chưa gỡ thôi!

Đi thi thì k hạn chế số lượng bạn ak, hồ sơ bạn nào đủ tiêu chuẩn đều đc đi thi hết. đợt trc t thi CN TP Hà Nội thì gần 400 mạng đi thi, 30 ng vào PV và lấy 10ng. Mong sao là vcb-vtb k thi cùng ngày
Năm rồi đóng tiền nên ai cũng được đi thi là đúng rồi. Năm nay không đóng nên mình nghĩ sẽ có màn lọc hồ sơ đó.

C đi nộp hs rồi ah, nộp được không?
hồ sơ đã đc xếp, tuy là chồng hồ sơ đã quá cao.
cơ mà mang nhầm bảng điểm gốc, tiếc mà ko làm gì đc.
hixxxxxxxxxxxxxx.....
Các b có ai biết khoảng tầm nào thì có giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời ở trg mình ko?(HVNH).

các bạn cho mình hỏi bạn nào đã có kinh nghiệm công chứng bảng điểm toiec chưa, chỗ công chứng 38 Lê đại hành thì họ có làm việc thứ 7 không nhỉ?

Mọi người đi nộp vietin thì cái chứng chỉ TOEIC xử lý thế nào vậy. Phải dịch ra rồi công chứng hay chỉ cần công chứng không thôi hay như thế nào thì bảo mình biết với. Ak, với lại ai có mẫu đơn xin việc cho mình mượn tham khảo với. Sinh viên mới ra trường chưa xin việc lần nào nên không biết viết sao cho tốt cả. Cám ơn mọi người trước nha!

Mình xin xác nhận như sau:
1. Vietin vừa rồi tuyển nhiều vị trí khác nhau ở hội sở, các đợt thi lẻ tẻ nên có thể bạn nào đó nhận mail và đi thi
2. Đợt tập trung này Vietin sẽ gửi tin nhắn + email trước ngày thi 3-5 ngày
3. Chấm trên máy nên sau 1-2 ngày ai nhận được tin nhắn + email sẽ chiến tiếp vòng PV
4. Số lượng PV = 3 chỉ tiêu
5. Thời gian từ lúc test -> có KQ trong 1 tháng
6. Số thứ tự PV = số thứ tự từ trên xuống dưới của vòng test nên bạn nào điểm cao sẽ có lợi hơn 1 chút
Đó là những gì mình biết
P/s: THời gian lọc hồ sơ tầm 15 ngày bạn nhé, vì thế đợt này vietin vs vcb có thể thi sát ngày nhau
Minh cafe sáng đã ~o)

ko nhầm bạn đã đỗ VCB Thái Nguyên?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem