VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

nộp đơn Vietinbank liệu còn cơ hôi

tình hình là mình phải chờ tới 2 ngày nữa mới có bảng điểm để nộp vào Vietinbank
có bạn nào nộp đơn và được chấp nhận hôm nay không?
Thật khó vì phải lượn 60km để tới nơi nộp mà không nộp được thì đau lòng quá
Mong các bạn sớm cho biết thông tin. THANKS!!!!!

Re: nộp đơn Vietinbank liệu còn cơ hôi

tình hình là mình phải chờ tới 2 ngày nữa mới có bảng điểm để nộp vào Vietinbank
có bạn nào nộp đơn và được chấp nhận hôm nay không?
Thật khó vì phải lượn 60km để tới nơi nộp mà không nộp được thì đau lòng quá
Mong các bạn sớm cho biết thông tin. THANKS!!!!!

lên trang chủ viettin nhé bạn, deadline là 15/6 chứ ko fai 5/6. có lẽ bạn post topic ở diễn đàn đánh nhầm đó.

mình lo là nhận dc câu trả lời
nhiều hồ sơ quá chị không nhận nữa.
hi vọng không gặp phải trường hợp này

mình lo là nhận dc câu trả lời
nhiều hồ sơ quá chị không nhận nữa.
hi vọng không gặp phải trường hợp này
Không có trường hợp này đâu bạn nhé cư yên tâm! Nhưng ko có bảng điểm thì sẽ trả lại hồ sơ nhé!/:)

Bạn nào nộp được đơn đến chi nhánh Bắc Hà Nội chưa? hôm nay mình gọi điện thoại cho phòng tổ chức hành chính thì chị bảo là tin đăng tuyển trên web là nhầm lần, đơn vị chưa có vị trí nào cần tuyển hết, chả hiểu là làm sao nữa hay là bố trí xong các vị trí hết rồi nhỉ :-<
May mà không đi ra tận đấy, nhà mình cách đấy gần 20km :-ss

Bạn nào nộp được đơn đến chi nhánh Bắc Hà Nội chưa? hôm nay mình gọi điện thoại cho phòng tổ chức hành chính thì chị bảo là tin đăng tuyển trên web là nhầm lần, đơn vị chưa có vị trí nào cần tuyển hết, chả hiểu là làm sao nữa hay là bố trí xong các vị trí hết rồi nhỉ :-<
May mà không đi ra tận đấy, nhà mình cách đấy gần 20km :-ss
hôm nay vác xác đến đấy nộp cũng nhận được câu trả lời tương tự. chắc tại ít lên ub cập nhật nên ko để ý

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8
Back
Bên trên