VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

Bạn tranhoa ơi thế có nghĩa là viettin bắc hà nội họ k tuyển dụng nữa ah hay là như thế nào?

Cái này thì chỉ họ mới biết được, hình như có tớ tiên phong hay sao ý nhỉ, hay nhiều người nộp rồi ko biết, họ bảo trả lại toàn bộ mà, hihi. Chị ý tốt bụng gọi lại chứ ko thì có khi lại lấy sách vở ra ôn rồi chờ thì khổ cái thân mình, sáng nay mình còn được khen hẳn hoi :))

Nghĩa là Bắc Hà Nội không tuyển nữa hay như nào hả bạn? Bạn có thể nói rõ hơn cho mọi người biết với :-s

Nghĩa là Bắc Hà Nội không tuyển nữa hay như nào hả bạn? Bạn có thể nói rõ hơn cho mọi người biết với :-s

Tớ viết quá rõ rồi mà bạn, bạn đọc lại tất cả đi,ngta nói thế thì tớ biết có thế thôi, còn muốn biết hơn nữa thì nên thử bạn ạ

Chẹp. Buồn nhỉ :( Sao Vietinbank buồn cười vậy :(( Đang định nộp ở đó :(

Chẹp. Buồn nhỉ :( Sao Vietinbank buồn cười vậy :(( Đang định nộp ở đó :(

Chưa nộp còn chưa buồn bằng người đi nộp rồi, mừng rồi, rồi bị cho gáo nước lạnh bạn ạ, cũng may mà trời nóng, hihi. Chi nhánh Bắc Hà Nội to lắm, đi qua cái cầu Vĩnh tuy là nhìn thấy rồi :)))
Nhóm 1 có khác ^^

Bạn “tranhoa” cho mình số điện thoại của chị gọi cho bạn được không?

cái SYLL có xác nhận địa phương là sao vậy mọi người, mình ở trọ mang ra phường cho người ta xác nhận có được không?

Chưa nộp còn chưa buồn bằng người đi nộp rồi, mừng rồi, rồi bị cho gáo nước lạnh bạn ạ, cũng may mà trời nóng, hihi. Chi nhánh Bắc Hà Nội to lắm, đi qua cái cầu Vĩnh tuy là nhìn thấy rồi :)))
Nhóm 1 có khác ^^
Mình là người nộp đầu tiên tại chi nhánh Bắc Hà Nội, và chiều nay 31/5 cũng được gọi điện thoại đến nhận hồ sơ về, từ nhà mình lên chi nhánh đó là 11km lận, xa thật nhưng chắc không bằng từ Thanh Xuân đi lên. Chi nhánh to nhưng nhân viên ở đó hơi ít (hoặc lúc mình đến họ đi QHKH hết rồi :)))

Bạn “tranhoa” cho mình số điện thoại của chị gọi cho bạn được không?
Số máy bàn gọi tới cho mình: 0436740097

chiều qua mình cũng đi nộp ở Bắc hà nội, lúc đến nộp thì chị í niềm nở lắm, xong bảo chắc chắn đi thi r. Chiều nay gọi bảo đến lấy hồ sơ về mà nộp chỗ khác. Bực kinh

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,766
Thành viên mới nhất
anygivendaymerc
Back
Bên trên